GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

" ว่าด้วยเรื่องดรอปสมบัติ " ยินดีต้อนรับค่ะ ^-^

Bubee

• กลมกลืนกับธรรมชาติ
  • Jr. Member
  • **
ยินดีต้อนรับค่ะ เพื่อนๆคนไหนที่ดรอปได้ของดีๆจากบอส มิินิ หรือไม่ว่าจะเป็นของที่หายาก มาลงได้เลยค่ะ แล้วจะแว๊ะมาดูเรื่อยๆค่ะ  woon_love woon_sunny
ประเดิมคนแรกเยย  woon_love

g#003

..OisHi..

• Newbie
  • *

mahakonrakk

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cry woon_cry  นี่เธอเล่นเเอสใช่ม่ะ  พอจบข่าว  เเอสดรอปกล่อง99เทรจุติ6ใส่เเรร์เทรยังไม่ดรอปเลย  อยากจะบ้าตายยยยยยยยยยยยยย woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me

กล่อง สุ่มเลเวล90-99 ได้ยากพอตัว น๊าาาา   น่าจะอยู่ที่ดวงมากกว่า อัตราดรอปไม่ช่วยหรอก อาจช่วยไม่ถึง10% #038   #038

ยู้ฮู้ววว~~//

..OisHi..

• Newbie
  • *
แอสสิคะเอาเทรเล่นมีหวังไม่ตายพอดี  woon_sunny woon_sunny

ส่วนเรื่องดรอป น่าจะอยุ่ที่ดวง+ขยันมั้งคะ  g#043 เหนื่อยแทบแย่  g#023 g#022

..OisHi..

• Newbie
  • *
เดี๋ยวนะคะ กระทู้นี้ ดรอปของมินิบอสหรือของมอนสเตอร์ต่างๆก้ได้ค่ะ มาลงเลยไม่ว่ากัน  woon_love woon_sunny woon_yes