GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ปรับปรุง) ทุกคนมาโหวตให้กำลังใจในการปรับปรุงครั้งใหญ่กันครับ (ให้กำลังใจทีมงาน)

โพลล์

ทุกท่านคิดว่าทีมงานจะปรับปรุงครั้งใหญ่นี้ออกมาเป็นยังไงกัน มาช่วยกันโหวตกันครับ

เชื่อว่าทีมงานทุกท่านต้องทำออกมาได้ดีกว่าอดีต และได้รับคำชมจากผู้เล่นมากมาย
1 (4.5%)
เชื่อว่าทีมงานปรับครั้งนี้จะออกมาห่วยและทำให้ผู้เล่นเบื่อและมาตั้งกระทู้บ่นและทีมงานไม่ทำเพิ่ม ทำให้ผู้เล่นเลิกเล่นอีกตามเคย
3 (13.6%)
ปรับปรุงครั้งนี้มันสำคัญ ทำออกมาให้สมดุลและดีที่สุดเท่าที่เคยทำมาและกัน สู้ๆทีมงาน เป็นกำลังใจให้นะ จากใจผู้เล่นเก่าและใหม่
1 (4.5%)
ทีมงานทุกท่านพยายามประชุมตัดสินใจให้ดีๆและทำผลงานในการปรับปรุงครั้งนี้ให้ออกมาพอใจผู้เล่นทุกๆระดับ
1 (4.5%)
เฉยๆปรับปรุงๆไป เข้าเล่นเกมอย่างเดียว ไม่รู้สึกอะไรเกี่ยวกะเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ แค่ทำออกมาแล้วเล่นสนุกเป็นพอ จบนะ
0 (0%)
ทีมงานคงจะดองงานอีกตามเคย ไม่มีความคืบหน้า รับปากแล้วทำนิดเดียว แล้วก็ปล่อยให้รอแล้วรออีกจนเบื่ออีกตามเคย
0 (0%)
รอการแถลงการณ์ความเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ อย่างใจจดใจจ่อ มีความคาดหวังกะการปรับปรุงของทีมงานครั้งนี้มากๆ อย่าทำให้ผิดหวังล่ะ
4 (18.2%)
ประชุมกันให้ดีๆดึงดูดผู้เล่นเก่า-ใหม่ให้ได้ผลเป็นที่น่าพอใจ  สู้ๆแล้วกันทีมงานทุกท่าน
0 (0%)
อย่าปล่อยให้รอนานอีกล่ะ ถ้าคิดจะปรับปรุงจริงๆก็ทำให้ออกมาดีๆไปเลย ให้สมกับเป็นไทยหน่อยนะ  พัฒนาต่อไปอย่าหยุดแค่นี้นะ สู้ๆทีมงาน
0 (0%)
รู้สึกผิดหวังกะทีมงานจนชินละ เลิกเล่นเพราะเรื่องนี้แหละ
1 (4.5%)
คิดจะปรับอะไรก็คิดให้ดีๆก่อนนะทีมงานทุกท่าน ให้มันเท่าเทีมกันสมดุลกันด้วย จะได้ไม่โดนด่าอีก สู้ๆทีมงานทถกท่าน แต่ถ้าทำออกมาไม่ดี มีตั้งกระทู้ด่านะ อิอิ
2 (9.1%)
ปรับอะไรยังไงเดี๋ยวก็เหมือนเดิมอีก ปรับครั้งนี้หวังว่าจะออกมาดีนะ
1 (4.5%)
งดให้กำลังใจ เพราะปรับปรุงจนห่วยไม่มีความน่าเล่น อะไรอีกเยอะแย่ บลาๆ
0 (0%)
ทำออกมาให้น่าเล่นทีเหอะ กราบล่ะ ดึงดูดผู้เล่นหน่อยสิทีมงาน ไหว้ด้วยอะ อิอิ สู้ๆแล้วกันทีมงาน
0 (0%)
อยากให้ทุกๆครั้งที่ปรับปรุงอะไรต่างๆอยากให้จีเอ็มทดลองความสมดุลเอง แล้วค่อยเอาลงเซิฟ มันคงจะดีไม่ใช่น้อย
1 (4.5%)
ทีมงานทุกท่านพยายามเข้าล่ะ สู้ๆ ผู้เล่นทางนี้รอความสามารถพวกท่านอยู่นะ
0 (0%)
ผู้เล่นเสนอไปก็มีประโยชน์เยอะ ทำไมทีมงานไม่เอาไปเป็นแนวทางในการปรับปรุงล่ะ ลองค้นหากระทู้ดีๆสิ ประโยชน์เหลือหลายเลยนะ
1 (4.5%)
เบื่อแล้วกะเกมอสุรา ปรับปรุงไปก็คงจะเหมือนเดิม เลิกเล่นมานานละ
2 (9.1%)
ทีมงานควรพักผ่อนบ้างนะ รู้ว่างานหนัก เป็นห่วงน่ะ สู้ๆแล้วกัน
1 (4.5%)
ถ้าปรับครั้งนี้ก็ควรเอาตลาดกลางมาลงด้วยนะ
3 (13.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 22

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
งดกัด งดดราม่านะครับ กระทู้นี้เรามาโหวตให้กำลังใจทีมงานทุกท่าน ขอบคุณครับ g#031

9169

• **
แต่ก่อนกำลังใจนะมีให้ แต่ปัจจุบันแทบไม่เหลือละ. จะมาทำเรื่องความสมดุลผมว่ายากครับ เอาแค่เรื่องอาชีพคนทรงมันก็หาสมดุลไม่เจอละ. จะตัดอันนี้ออกลดอันนั้น ที่หลังทำไรออกมาทดสอบให้ชัวก่อนยัดลงไข่ก็แล้วกัน.  g#030

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ถ้ากระทู้นี้รกหูรกตาพวกพี่ๆ ผมขออภัยด้วยครับ แค่อยากรู้ความเห็นว่าทุกคนรู้สึกยังไงกะทีมงานครับ กราบงามๆครับ  g#002

Signature .

• Newbie
  • *
70% อยากรีอาชีพฟรีๆ ไม่ลดเวล

ไปเล่นมาริโอ้ กระโดดเก็บเห็ดไหมคะ ?
แค่คลิก 3-4 คลิกคุณก็เปลี่ยนอาชีพได้โดยสะดวกสบายแล้ว
ยังจะเอารีอาชีพอีกหรอคะ ? แถมปัจจุบันการดึงจิตก็มี