GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

' เทพเบลด เซียนเบลด แนะนำหน่อยครับ

(เจมส์ สปาร์ค)

• Newbie
  • *
  • SmokeWeed.
 ' ผมอยากรู้ว่า ระหว่างเซตดูลาเสแกร่ง กับวิญญาณเสแกร่งอะไรดีกว่ากัน
หรือไม่ต้องใส่เซตใส่ผสม ๆ กันก็ได้
และดาบควรใช้ดาบอะไรออฟอะไรให้ คริ 10K ขึ้น + ผอบเชียร์

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  g#006

Tepnupa. <3

พี่ไม่ใช่ เซียนเบลด หรอก แต่ อยาก ตอบ

เซตนักรบวิญญาณ ดีกว่า เพราะเพิ่มพลังโจมตี เยอะ แถมเป็นไอเทมที่ระดับสูงกว่า เซตดูลา แถมยังใส่ตะกุดได้ด้วย

ส่วนดาบ แนะนำ ดาบทะลวงใจ ไม่ก็ นางแอ่นเหิน + คลั่ง  แต่นางแอนจะโปะน้อยกว่าทะลวงใจ +10 กะพอแล้ว พอดีพองาม

(เจมส์ สปาร์ค)

• Newbie
  • *
  • SmokeWeed.
พี่ไม่ใช่ เซียนเบลด หรอก แต่ อยาก ตอบ

เซตนักรบวิญญาณ ดีกว่า เพราะเพิ่มพลังโจมตี เยอะ แถมเป็นไอเทมที่ระดับสูงกว่า เซตดูลา แถมยังใส่ตะกุดได้ด้วย

ส่วนดาบ แนะนำ ดาบทะลวงใจ ไม่ก็ นางแอ่นเหิน + คลั่ง  แต่นางแอนจะโปะน้อยกว่าทะลวงใจ +10 กะพอแล้ว พอดีพองาม

ขอบคุณรน้ะครับ ลืมเลยว่าดูลามันรวมเครื่องประดับด้วย  g#004

Tepnupa. <3