GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ถาม)เกี่ยวกับสกิวพวกพุ่งโจมตี

HaHa...

• Newbie
  • *
คืออยากจะถามว่า สมมุติเราเป็นวอลอคแล้วเราเรียกหมากดควบคุมใส่ตัวเรา
อยากจะถามว่าถ้าพวกแอส เบลด ใช้สกิวพุ่งเข้ามาที่ตัวเรา หมาเราจะกัด คนที่มาตีเราทันทีไหมครับ
หรือถ้าเผ่าใช้สกิวพุ่งมาตีเรา หมาเราจะกัดมันทันทีเลยไหม
รบกวนหน่อยนะครับ
 woon_yes

samunpai1

• Full Member
พุ่ง/ผ่าวอตายก่อนยุดี ถ้าเลือดไม่เทพพอ  g#033 g#033 g#033

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
จักัดทันทีงิ เบลดพุ่งไปโดนกัดตายหมด =A= ( ไม่อยากตายให้เดินไปพิโรธเอา - - )

เจอพวกสายนี้นี้อันเซิบกลัวไม่ตายเอาเเหวนมืดมาด้วยครับ  เจอหน้าก็กดเเหวนเวทเลย   หุหุ