GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ระบาย)เกรียนๆๆ

roaw00123

• Newbie
  • *
เราพึ่งย้ายจากเซิฟสวรรค์มาเล่นเซิฟใต้  โอคเข้าใจว่าเซิฟพีเค ผู้แข็งแกร่งเท่านั้นที่ยุรอด
ทำเควสน่าล่ามือใหม่เดินออกมานอกเมืองครั้งแรก โป๊ะ ตาย
อันนี้ไม่เท่าไหร่ ตอนทำเซตฉมังไปทำที่วินโดเนีย เจอสัตว์นรกตัวหนึ่งจุ6  ฟันตาย เท่านั้นไม่พอ ซิปด่าพ่อเราอีก
เราก็ไม่ได้ซิปด่ากลับไปหรอก ด่าไปก็ไม่ทำให้พวกต่ำๆแบบนี้รุสึกไรได้ ค่าไปวินโดนเดียก็แพง เปนหมื่น มันฆ่าเรา2-3รอบแล้วตอนเราไปจนเราทนไม่ไหวต้องเลิกเล่น
ไป2ชม.มันถึงจะหาย เห้อ คิดว่าคงยุในเซิฟนี้ได้ไม่นานละมั้ง ทนความเกรียนไม่ไหวจริงๆ ก็แค่ระบายเฉยๆอ่ะ ไม่มีไรมาก woon_cry woon_cry

ปล. แน่จิงรอเราจุ6 99ดิ อยากยิงอยากไรก็เชิญ นี่อะไร ยังไม่รุเวลแค่30มายิงแถวบ้านเรียก ....... woon_555

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • Jr. Member
  • **
  • нєαvєи
หมดยุคทองของการเวลกันแล้วครับ ฮ่าๆ

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม

roaw00123

• Newbie
  • *
ก็เข้าใจว่ามัน*400 ตันเรวคนเลยเบื่อไม่มีไรทำตีคนเล่นๆ  แล้วผู้เล่นใหม่ไม่แย่หรอกคับ ไปทางไหนก็ต้องเป็นที่รองรับอารมณของคนพวกนี้  woon_sad2

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
อยากบอกว่า  พวกนี่ตั้งหากที่ทำลายเกมส์(ด้วยสังคม) ผมบอกตามตรงนะ เจอคนดีๆยาก

woon_5555

Clp. Pnp.

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 มันเป็นอย่างนั้นมานานแล้วครับ PK  ไม่ไหวกลับมาสวรรค์เถอะ แต่ถ้าเลือกจะเล่น PK ต้องยอมรับความเสี่ยงที่จะเจอทุกรูปแบบ  คนเล่นเซิร์ฟนี้เค้ารับตรงนี้กันมาได้ ไม่มีใครเจอหน้าแล้วบอกว่า ผมขอตีหน่อยน๊ะครับ ขออนุญาติฆ่าหน่อย ไม่มี   มันฆ่ากันอิสระครับต้องทำใจ  ส่วนเรื่องใครจะเลือกฆ่าใครอันนี้อยู่ที่จิตแต่ละคน มันห้ามกันไม่ได้  ถ้าคุณจะไปเล่นก็ต้องรับให้ได้ก่อนครับ ไม่งั้นไปเล่นเซิร์ฟนี้ไม่สุขแน่นอน 555+   ผมยังเคยปั้นตัวไปเล่นเลย  แต่ไม่ไหวผมก็ไม่เล่น   

เราต้องเลือกที่เราชอบครับ ถ้าไม่มีที่ถูกใจเราทุกอย่างแต่อยากเล่นก็ต้องทำใจให้รับสภาพนั้นได้ก่อนถึงไปเล่น ไม่งั้นเล่นไปก็ไม่สนุกครับ  g#031

Sikarinth

• **
หุหุ โทษทีนะครับ อ่านแล้วขำ woon_555 จินตนาการแทน

ปล อยากไปลองเล่นเซิฟใต้ แต่ฝังรากลึกกับสวรรค์ไปนานแล้วครับ

roaw00123

• Newbie
  • *
หุหุ โทษทีนะครับ อ่านแล้วขำ woon_555 จินตนาการแทน

ปล อยากไปลองเล่นเซิฟใต้ แต่ฝังรากลึกกับสวรรค์ไปนานแล้วครับ

ลองไปดูดิครับ  woon_555 woon_555 woon_555

GoDeYeS

• **
เล่นเซิฟนี้ต้องอดทนช่วงเเรกๆอย่าพยายาไม่มีกิล
เพราะกิลจะมีอริ

ถึงเวล99ของ+16ทั้งตัวไม่มีพวกก็สู้ใครไม่ได้หรอก
เซิฟนี้ต้องเล่นพวก ไม่งั้นเจอมันรุมมายกกิลนอนชัว

พกใบวาป หาเพื่อน พระมหาพรกับพระบัฟเเยกกัน

พอเราเก่งก็เกรียนทุกเเมพเวลเเล้วจะรู้ว่าเกรียนกันทำไม
เพราะไม่มีอะไรทำ

เรียบร้อย

• **
มาอวตารสิจ๊ะ เงียบดี เบากว่าpkอีกนะมีเวลาพัก15นาที
 #038 แต่ก็เจออุนตร้าวุ้นหรือหนับหนุนอยู่ดี

ที่ไหนก็เกรียนหมดแหละ เตรียมใจหน่อย อสุลามันกลายพันธุ์เป็นเกมเอาชีวิตรอดช่วงกลียุคไปละ
สู้ๆนะจ๊ะผู้เล่นหน้าเก่า