GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ถึงจีเอ็มครับ)ผมอยากให้เอาระบบกล่องของขวัญสีฟ้าลงอะครับ(เซิฟเวอร์อวตาร)

19602505

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ ผมขอร้อง ผมมีของไว้จะขายต่อให้เพื่อน แต่มันแลกไม่ได้ครับ ผมเลยอยากให้เอาระบบนี้ลงมากเลย
 หรือถ้าลงไม่ได้หรืออย่างไรมาคุยกับผมเลยครับ จะได้ชี้ทางสว่างให้ผมไปเลยผมไม่มีระบบนี้ผมข้องใจมากเลย หลายเดือนแล้ว
ผมสงสัยทำไมเซิฟเวอร์อวตารระบบไม่เหมือนเซิฟเวอร์อื่นหรอครับ ไม่น่าลำเอียงเลย ก็เซิฟเวอร์เหมือนกันแค่ทำเงินให้น้อยกว่าแค่นั้นเองครับ

†ιммιι_z ’

• Mrs. Horan ♥
  • Newbie
  • *
  • ่่ ? Ta ta ta timmy ’
สงสัยเพราะมันทำเงินได้น้อยมั้งจีเลิยไม่ค่อยสนใจ  g#018

- ของกูครบ ซ๋ะที - - '    คนช่วยหา   (:

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากอวตารไม่มีสินค้าเงินโซลขายนะครับจึงไม่มีระบบห่อครับ ถ้าต้องการแบ่งของให้เพื่อนก็ให้บิลล่าเค้าไปซื้อเลยครับ

เนื่องจากอวตารไม่มีสินค้าเงินโซลขายนะครับจึงไม่มีระบบห่อครับ ถ้าต้องการแบ่งของให้เพื่อนก็ให้บิลล่าเค้าไปซื้อเลยครับ

ใบอวตารละท่าน  g#018
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป

DEK-D-E-E

• Jr. Member
  • **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
ใบอวตารทางทีมงานตั้งใจให้แลกเปลี่ยนไม่ได้อยู่แล้วครับ
ของแฟชั้นที่ได้จากกล่องสุ่มหมวกละท่านมันเดลไม่ได้เดลกิลก็ไม่ได้