GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(รับภาพประหลาด) รอนิดนึงนะ ฮ่าๆ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แปลกไหม -*-  woon_angry woon_angry woon_angry

woon_shock woon_shockตั้งชื่อตัวเหมือนกันทำไมหรอครับ g#025 g#025

ปล.หรือไม่ใช่หว่าผมก็ไม่แนา่ใจว่าทำได้ไหม  g#029
ค่าสเตตัสผอบ ในสาย- -

อั้ยย่ะ!! woon_shock   เบลดสายคอมโบ ไม่น่าเชื่อว่ายังอยู่ในเซฺอฟอีก เบลดสายนี้

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
แปลกไหม -*-  woon_angry woon_angry woon_angry

woon_shock woon_shockตั้งชื่อตัวเหมือนกันทำไมหรอครับ g#025 g#025

ปล.หรือไม่ใช่หว่าผมก็ไม่แนา่ใจว่าทำได้ไหม  g#029
ค่าสเตตัสผอบ ในสาย- -

อั้ยย่ะ!! woon_shock   เบลดสายคอมโบ ไม่น่าเชื่อว่ายังอยู่ในเซฺอฟอีก เบลดสายนี้
ตอนนี้เทรสายแส้ก็ได้กลายเป็นสัตว์สงวนในอวตารเหมือนกับเบลดคอมโบเนี้ยแหละ  g#027 g#027
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ตอนรีอาชีพ มีครั้งนึง เปอร์ 11111.41% แต่ไม่ไ่ด้เซฟไว้  g#002

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ตอนรีอาชีพ มีครั้งนึง เปอร์ 11111.41% แต่ไม่ไ่ด้เซฟไว้  g#002
เปอเยอะ  woon_5555 woon_5555

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

meet and greet กับ จีเอ็มแมกซิม (ไม่หล่อแต่อร่อยมั้ง) (555555 ได้ใจมาก)

(Ps. มั่ว จริงๆ จีเอ็มแค่มาตรวจแมพ =.,=)

ไม่แปลกนะ แต่เลขมันสวย (ตั้งใจ 555)
เมื่อกี้เราก็เป็น  g#015 g#015

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
meet and greet กับ จีเอ็มแมกซิม (ไม่หล่อแต่อร่อยมั้ง) (555555 ได้ใจมาก)

(Ps. มั่ว จริงๆ จีเอ็มแค่มาตรวจแมพ =.,=)

ที่อร่อยนี่ ตับหรอ   woon_555