GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบในกิลครับ คำว่าหมอย นรกนะครับ

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
ดูไม่รู้เหรอครับว่าเค้าคุยกันเล่นๆงะ==

ไปขุดเอามาจากบอร์ดกิลเขาด้วยค่ะ
ความพยายามคนแจ้งสูงมาก ด้วยการไปขุดมาจากบอร์ดกิลเขาด้วย
นับถือในความช่างฟ้องจริงๆ สงสัยที่ตาคงร้อนมาก
woon_555 woon_555

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
คำพูดที่พิมพ์ๆ มานะ ผมว่าถ่อยไปนิดนะ บอร์ดสาธารณะ ใช้คำให้มันดีหน่อย ไม่ใช่แค่คนเดียว
เป็นกันหลายคนอีก ไม่มีใครคิดจะเตือนใครกันเลย จะว่าจะด่าคนนะ ใช้หัวคิดกันบ้าง
ว่าเป้นบอร์ดสาธารณะ คำเลี่ยงก็มีตั้งมาก
หิวหี
ไม่รู้ว่าที่เอามาลงนี่

หิวหมอยหรือป่าวครับ จขกท.  #038

มันเหมาะสมใหม หรือว่าคิดไม่ได้ ว่าเหมาะ เหรือไม่

3KB

• Newbie
  • *
ผมเห็นคนหยาบผมเอามาลงผมผิดด้วยหรอ เเล้วที่ คุณTimeBBเอาคน อื่นลง ขนาดเค้าหยาบนิดเดว ฟลัดนิดเดวยังลง ทำไมไม่มาด่าบ้างหละครับ
พอโดนลงบ้างเป็นไรหรอครับ รับไม่ได้หรอ หรือว่ายังไงครับ
ผมจะบอกให้นะครับคนที่โดนลงก็รู้สึกเหมือนคุณหละครับ
ปล.ถ้ากระทู้นี้จีเอ็มไม่เเบน ก็ต้องกลับไปปลดเเบนผู้เล่นเก่าๆที่เเจ้งบัคเเล้วติดหยาบลงบอร์ดด้วย
ปล.2 ปลดให้หมดทุกคนนะครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ผมเห็นคนหยาบผมเอามาลงผมผิดด้วยหรอ เเล้วที่ คุณTimeBBเอาคน อื่นลง ขนาดเค้าหยาบนิดเดว ฟลัดนิดเดวยังลง ทำไมไม่มาด่าบ้างหละครับ
พอโดนลงบ้างเป็นไรหรอครับ รับไม่ได้หรอ หรือว่ายังไงครับ
ผมจะบอกให้นะครับคนที่โดนลงก็รู้สึกเหมือนคุณหละครับ
ปล.ถ้ากระทู้นี้จีเอ็มไม่เเบน ก็ต้องกลับไปปลดเเบนผู้เล่นเก่าๆที่เเจ้งบัคเเล้วติดหยาบลงบอร์ดด้วย

ก็บอกแล้วไง ก็หาหลักฐานมาสิครับ หาหลักฐาน บุคคลมายืนยัน  g#031

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

อันนี้คุณเอารูปมาจากที่อื่น เป็นการพูดเล่นกันในกิล ไม่ได้กระทบใครตรงไหนเลยนิครับ

อ้อ อีกอย่างนะครับ ผมยอมโดนแบนแทนทามเลยถ้าคุณหาข้อมาพิสูจน์ได้ว่า รูปที่คุณเอามาลง เป็นของคุณเอง  woon_5555

# Зρ_ησω 

MoJa.

• Jr. Member
  • **
  • MoJa Sv.Pk←
หุหุ จีไม่กล้าแบนตั้งกี่วันแร้ว พอเหนเปนคนรู้จักแล้วทำให้เรื่องเงียบ พอเปนคนอื่นละรีบแบนนะไอพวก...

คิงออฟควายสโน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
หุหุ จีไม่กล้าแบนตั้งกี่วันแร้ว พอเหนเปนคนรู้จักแล้วทำให้เรื่องเงียบ พอเปนคนอื่นละรีบแบนนะไอพวก...

ระวังคำพูดหน่อยก็ดีนะคับ
ไม่รู้จริงแล้วมาพูดให้เสียหาย เค้าฟ้องได้นะคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ

กรุณาอย่าใจอะไรผิดๆ นะครับมันเป็นคดีใหญ่ผมบอกแล้วว่า เรื่องนี้ขอเวลาปรึกษาพี่ๆก่อนเพราะผมเองไม่ได้เป็นคนตัดสินทุกเรื่อง
โปรดเข้าใจด้วยนะครับ ส่วนเรื่องที่บอกว่าเป็นคนรู้จัก ผมเองผมบอกได้เลยว่าไม่รู้จัก แค่เคยเห็นเขาทดสอบบัดแล้วแจ้งผมเขามาก็เท่านั่น
ส่วนตัวแล้วไม่ได้มีการรู้จักเป็นการส่วนตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2011, 15:12:40 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

ระวังคำพูดหน่อยก้อดีนะคะ อย่าเห่าให้มาก ระวังจะโดนไม่รุ้ตัว
ทีมงานเค้าต้องพิจารณาบ้างอะไรบ้าง ไม่ได้เอะอะก้อแบบยันเต
เพราะคนนี้เค้าทำประโยชน์ แจ้งบัค ทดสอบอะไรต่อมิอะไรเยอะแยะ ดีกว่าพวกทดสอบกะปาก เห่าไปวันๆ จับผิดไปเรื่อย ๆ
คุณไม่รุ้ก้อเงียบไป อย่าเห่า อย่าแถ

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • Jr. Member
  • **
  • Can't Do Better#.

"คิดก่อนพูด พูดเเล้วทำ ทำหลังคิด"   g#031 g#031

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

"คิดก่อนพูด พูดเเล้วทำ ทำหลังคิด"   g#031 g#031

มิ้นท์ดูดีก็วันนี้แหละ  #038 #038 #038

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
อุ๊ยตาย ! บอกให้ ถ้าเส้นจิงๆจะเทพกว่านี้อีก
5555555 5
เป็นคนคนหนึ่ง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
ถ้าเส้น คงถือดาบประกายแสงมาตบมอนแระ
55555555555 5
เป็นคนคนหนึ่ง