GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบสวรรค์!!ขอโทษแล้วกลับไม่จบลากมอนใส่!

Coud™

• Full Member
จขกท. กาก วะ มึงเคยโดนกูด่าเมื่อ2ปีที่เเล้วมั้ง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

g#032 g#032 g#032
 g#030 g#030 g#030

I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

New's

• Sr. Member
ดราม่า - -
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

นางเอก นางร้าย ทำให้ตัวเองดูดี ยังไงคะ  woon_huh woon_huh อ้อแล้วที่บอกว่ารอบกัดน่ะ ใครรอบกัดคะรอบกัดตรงไหนไม่ทราบ ? แล้วบอกว่าเรียกร้องขอคะแนนสงสารเอามาทำไมคะ ปันยาอ่อนไปป่ะ  woon_huh แล้วที่บอกว่า โดนลากมอนใส่แล้วทำไมเลือดยังเต๊ม ก็ตีก่อนไงคะจะรอให้ตายก่อนเหรอค่อยกลับมาตี ? แล้วที่บอกว่าถ้าไม่ทำให้เค้าโกดเค้าจะมาด่าหาพระแสงอไลนั่น คนไม่รู้ผิดด้วยเหรอ เราตีไปขอโทษไป เค้ากลับมาด่าอีก แล่วก็เทรจุ 6 ลากมอนมาใส่แล้วกลมกลืนธรรมชาติเรามอนตีก่อนแล้วก็ปั้มยาเลือดเลยไม่ค่อยลด! ถ้าเป็นพวกคุณโดนด่าก่อนพวกคุณจะไม่โกดหรือทำอะไรเลยเหรอ เป็ฌนไปไม่ไ่ด้หรอกค่ะคนเรามีขีดจำกัดกันมั่งแหละ! เราไม่ได้เป็นนางเอกหรืออะไรผิดก็ว่าผิดถูกก็ว่าถูก! ไม่ได้มาเอาคะแนนสงสารหรือตอแหลเพื่ออยากดัง มันปันยาอ่อนอ่ะค่ะ !  woon_yes woon_yes

คนตั้งกระทู้ วางแผนไว้นี่เอง  จะทำให้ตัวเองเปนนางเอกน่าสงสารหราครับ ถุยยยยยย  ทำผิดแล้วไม่ยอมรับผิด  เนี่ยละน้านิสัยไพร่ สถุนมาก  จะมาขอคะแนนความสงสารหรา  เห้อ จะอ๊วกกกก  ถ้าคุณไม่ทำไรให้เค้าโกรธเค้าจะมาด่าคุณหาพระแสงเลเซอร์ไร  โง่หนิ woon_angry

ก็นะเราไปทำอะไรให้เค้าโกดหรอ ? เค้าถึงมาด่า ? แล้วเราทำอะไรให้คุณโกดหรอ?คุณถึงมาด่าก็มีบ้างนะมาด่าแล้วไม่ด่ากลับมันนางเอกไป หึหึ นิสัยไพร่ สถุ้นมาก ถุ้ยยยยยยยยยย! ก็ไม่ใช่คนสันดานดีอะไรมากนักหรอกด่ามาด่ากลับแค่นั้นจบ!

จขกท. กาก วะ มึงเคยโดนกูด่าเมื่อ2ปีที่เเล้วมั้ง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

g#032 g#032 g#032
 g#030 g#030 g#030

ถ้าโดนด่าเมื่อ2ปีที่แล้วจำผิดรึป่าว ? หึหึ ชอบแถไปเรื่อย เนาะ คนเรา !

ว่าแล้วทำไมคนลงพูดเพราะจัง ที่แท้ก็รอบกัด
เขาลากม่อนไปเก็บค่ะ อย่ารอบกัด !

รอบกัดตรงไหนคะ ?? ก็บอกไปแล้วนะว่า " ขอโทษเพราะไม่รู้ว่เค้าลากมอนไปเก็บเพื่อให้คาเดทตีง่ายๆ "  woon_yes woon_yes

น้องญาญ่า

• Newbie
  • *
น่าสงสารจัง ไม่มีใครเข้าข้างซักคน อุส่าคิดแผนการมาซะดิบดี  เอานะเด๋วนี้คนเขาไม่โง่แล้วครับ  คนเขารู้หมดแหละว่าใครผิดใครถูก  สงสารจังตั้งกระทู้มาจะประจานคนอื่น แต่ตัวเองกลับโดนด่าซะเอง อยากบอกว่า สมน่า  woon_5555

น่าสงสารจัง ไม่มีใครเข้าข้างซักคน อุส่าคิดแผนการมาซะดิบดี  เอานะเด๋วนี้คนเขาไม่โง่แล้วครับ  คนเขารู้หมดแหละว่าใครผิดใครถูก  สงสารจังตั้งกระทู้มาจะประจานคนอื่น แต่ตัวเองกลับโดนด่าซะเอง อยากบอกว่า สมน่า  woon_5555

อ๋อ เราไม่ไ่ด้เอามาประจานจ้า^^ แล้วก็นะไม่ไ่ด้อยากให้ไคเค้ามาสงสารหรือมาเข้าข้างอะไรหรอกแค่ได้เอาลงตามที่บอกไว้แค่นั้นจบส่วนใครจะคิดอะไรก็ตามใจจ้า บังคับกันไม่ได้เนาะ woon_sunny woon_sunny

คิดแผนการมาซะดิบดีนายพูดเหมือนนายเคยทำงั้นแหละ คนบ้าอะไรจ๊ะจะเรีียกร้องความสนใจ เอาเวลาที่ทำพวกนี้ไปทำอย่างอื่นที่ฉลาดๆดีกว่ามั้ย  woon_5555 woon_5555

น้องญาญ่า

• Newbie
  • *
55555  ไม่มีคนเข้าข้างคนตั้งกระทู้เลย  อย่างนี้แหละน้าลูกไม้ตื้นๆ  5555555 น่าสงสาร woon_sad2

55555  ไม่มีคนเข้าข้างคนตั้งกระทู้เลย  อย่างนี้แหละน้าลูกไม้ตื้นๆ  5555555 น่าสงสาร woon_sad2

ไม่ต้องสงสารหรอกจ้าเพราะไม่มีแผนการอะไรหรอกจะมีก็แต่นายนี่แหละมั้งเป็นอะไรมากมิ ?? ตอแยว่าเราจัง  woon_huh woon_huh

ลอย ๆ ~ ทำไมเดี๋ยวนี้มีแต่คนชอบตอกย้ำคนอื่นเค้าจังเลย เป็นเราโดนมั่งคงจ๋อยยย 5555   woon_555 woon_555

ลอย ๆ ~ ทำไมเดี๋ยวนี้มีแต่คนชอบตอกย้ำคนอื่นเค้าจังเลย เป็นเราโดนมั่งคงจ๋อยยย 5555   woon_555 woon_555

นั่นน่ะสิทำไมมีแต่คนตอกย้ำเราหรือว่าชอบเข้าข้างพวกที่มากกว่า หนอ  woon_555 woon_555 woon_555

นั่นน่ะสิทำไมมีแต่คนตอกย้ำเราหรือว่าชอบเข้าข้างพวกที่มากกว่า หนอ  woon_555 woon_555 woon_555

เอ๊อออออออออออออออออ  มู๋หาไลกินมั่งมัวแต่ตอบกระทู้เสียเวลาไร้สาระด้วย เอาลงไปก็แค่นั้นแหละไม่ต้องไปประจานอไลหรอกคนผิดย่อมรู้ใจตัวเองดีที่สุด เปนห่วงๆ จุ้บบบบบ !  woon_love woon_love