GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามทีมงานเกี่ยวกับทวนกระแส

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
นรกมันปรับอันนี้ให้แรงขึ้นใช่ปะคับถึงปรับพระ ? เหอ ๆ - -

ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

น้าเดช รักทุกคน

• Newbie
  • *
นรกมันปรับอันนี้ให้แรงขึ้นใช่ปะคับถึงปรับพระ ? เหอ ๆ - -

ลำแสงแล้วติด สวดสู่สุขคติเหรอน่ะ -- 460k

เอิธไงจะใครล่ะ

ตีพวกปีศาจและติดสวดสุขติก็ปกติปะคับ

อ่าว ผมไม่ได้อัพสวดสู่สุขตินะ ? - -
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

อ๋อ สกิลมีทักษะร่วม โทดโง่เองกำ เขินแปป

อย่าขำเรา เราโง่เกินไป

เราเนียนด้วย

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
ปรับกากลงหรือเทพขึ้นหว่า แต่เกมนี้ถนัดปรับลงอยู่ละ อุตส่าปั้นพระซีตันแล้ว เสียใจแปป g#003 g#003 g#003

AsuraGameKak

• Newbie
  • *
ปืนแรร์เซน เมื่อใหร่จะมาครับ เอาเวลาไปคิดปืนแรร์เซนก่อนไหมครับ  g#030  g#030  g#030

ลุงอ้วนII

• Newbie
  • *
ไม่เห็นแปลกเลยทีมงานเจอไรโหดๆโกงๆก็ปรับลงหมด ล่าสุดคนทรง เล่นกันมาซักพัก พวกมีแหวนเอาไปเล่นคนก้ว่าโกง ยังปรับเลยพระทวนเป็นแสน ไม่ปรับก็น่ะแปลกแล้ว เด๋วต่อไปก็คง พาลา แอส วิ ไล่กันไปทีละอาชีพ

ก่อนจะปรับอะไรคิดให้ดีๆก่อนนะครับ ผลกระทบมันเยอะ คนที่ว่าโกงไปดูพระคนนั้นก่อนครับ ว่าใส่อะไรบ้าง

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• Jr. Member
  • **
จากที่ข้าน้อย เห็นมาในยุทธภพนี้ มีพระเก่งๆไม่กี่คนหรอกครับ ที่เทพจริงๆ คงเป็นเพราะว่า ของเค้าดี จริงๆ แต่บางครั้ง ถ้าเทียบกับ ของ ระดับเดียว กัน มันก็เทไปผมเคยเห็น พระของ 99 95 ชน กับพาลา ของระดับเดียวกัน แต่ทำไม พาลา ไม่ได้ทำอะไรเลย โดนคำสาปแห่งหมอก แล้ว ทวนใส่ แค่นี้กะร่วง แล้ว ครับแรร์  95 ที่ว่า มันกากไปเลย ครับ  หอก 99 ยังทลายไม่ถึงเลย โดนซะแล้ว เนื่องาก หอกมัน สาปได้ไกลกว่า หอก ครับ