GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 05 สิงหาคม 2558 "

บุคคลทั่วไป · 33 · 12666

n5hades

• Newbie
  • *
 woon_shock  ผมว่า พาราปรับสกิลโหดไป กายาเหล็กไหลอะ แค่นี้มันก็ตีเบาไม่รู้จะเวลไง ละ

แล้วก็ 7 เทพนะ ผมว่านะ จะลดเวลาดีเล เอาดาเมจคืนมาจะดีกว่านะ เพราะมันเวล ยากรู้ไหมสายกระบี่ นะ

สกิลก็แทบจะม่มีไรดีละยังจะปรับให้ตกต่ำอีก

n5hades

• Newbie
  • *
โครตจะอ่อนใจกับการปรับสกิล ที่โครตจะบารานเลยอะ เลิกเล่นไปเลยค๊าฟ พารา กรากไม่รู้จะกรากยังไง woon_bye

9169

• Jr. Member
  • **
สรุป เรื่องตู้อำพัน ไม่คุ้มครับ  ราคาคงไม่ลดลงครับในตลาด เพราะคิดว่าคงไม่มีใครซื้อมากดทุกวัน ลองคำนวนเอาเองนะ ส่วนเรื่อง พัฒนาร่างสัตว์ขี่ รูปก็ไม่มีให้ดูอีก  แล้ว พัฒนาเยอะขนาดนี้ ไม่เห็นเอาพวก ตะโก้บอส มาลงตู้ด้วยละ แต่ก่อนเอามาลงจัง.

loveanchaleeput3

• Newbie
  • *
woon_shock  ผมว่า พาราปรับสกิลโหดไป กายาเหล็กไหลอะ แค่นี้มันก็ตีเบาไม่รู้จะเวลไง ละ

แล้วก็ 7 เทพนะ ผมว่านะ จะลดเวลาดีเล เอาดาเมจคืนมาจะดีกว่านะ เพราะมันเวล ยากรู้ไหมสายกระบี่ นะ

สกิลก็แทบจะม่มีไรดีละยังจะปรับให้ตกต่ำอีก

เห็นด้วยอะ ขนาดยังไม่ปรับก็ไม่รู้จะเวลไงละ นี้เล่นปรับอีกเลิกเล่นดีกว่างั้นอะ

cracw

• **

ใครลงทุน ออน 10 จอ เติม 1,800 บาท  ซื้อ ให้ไอดีละกล่อง 10 ไอดี
เปิดได้ วันละ 10 เม็ด 30 วัน ได้ครบ 300 เม็ด

แต่ว่า เงิน 1,800 บาท เอามาเติม ซื้อแพคอำพัน สุดคุ้มระดับใหญ่ ราคา 177,300 โซล  ได้ 300 เม็ดเหมือนกัน

อันไหนคุ้มกว่า ครับ ท่าน
= =" 
เล็ก 18,000 โซล/30 =  ก้อนละ 600 (รอ30วัน)
แพค 177,300 /300 =ก้อนละ 591
กลาง 94,500 โซล/180 = ก้อนละ  525 (รอ60วัน)
ใหญ่  225,000/450=ก้อนละ 500(รอ90วัน)

samunpai1

• Full Member
กายาเหล็กไหล จากลดพลังโจมตี 30 % ลดเยอะเกิน อะปรับให้เหลือแค่ลด 25% พอ ตลกวะ โคตรเยอะตั้ง 5 % ตอนแรกจะปรับลงแค่ 20% นิ แล้วลดเดิน 2 นี่ยังอยู่หรือไม่ลดเดินแล้ว  woon_huh ไอเครื่องปั๊มอำพันทำมาเหมือนหลอกให้ผู้เล่นเข้าใจว่าได้อำพันฟรีๆในแต่ละวัน แต่คิดไปคิดมาซื้อแพคคราวเยอะๆกลับคุ้มค่ากว่า ตลก  woon_5555

ioi21670

• **
สกิล7เทพพาลา ถึงจะดีเลลงมาเหลือแค่5วิ แต่เบาลงดาเมจเหลือแค่110 แถมยังมีระยะร่าย เลอะเทอะมากมาย  woon_huh

yazakazuki

• **
เครื่องผลิตอำพัน...........อาจดีครับ สำหรับสายเติมที่ออนอย่างบ้าคลั่ง
ผมไม่รู้การนับเวลาของมันสักเท่าไหร่
ถ้ามันรีทุกๆ 6 โมงเช่าหรือมีเวลาตายตัวก็ดีไป
แต่ถ้ามันนับบัพคล้ายๆกับของเช่า 1 วันนี่ ถือว่าทีมงานเอาฮามาก เพราะเหมือนบังคับให้ออนกดเวลานั้นทุกวัน
เช่น วันแรกเรากดตอนเที่ยง.......วันต่อมาดันนึกได้ตอนบ่ายสาม เสียเวลาไปฟรีๆ 3 ชม. ดีไม่ดี 30 วัน เราอาจกดได้จริงๆ แค่ 20-25 ครั้ง

ถ้าเป็นแบบที่ผมว่ามา...
เสียเวลา + กดดันตัวเอง

ซื้อแพคเถอะท่าน เร็วและไม่มีพันธะผูกพัน 555+

cracw

• **
= ="เรื่อง อำพันแบบใหม่ แนะนำว่าควรจะเป็ม ส่งตรงเข้าคลัง ทุกๆ 6โมงเช้าของทุกวันมากกว่าจะให้ออนกดนะครับ = ="

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
สรุป เรื่องตู้อำพัน ไม่คุ้มครับ  ราคาคงไม่ลดลงครับในตลาด เพราะคิดว่าคงไม่มีใครซื้อมากดทุกวัน ลองคำนวนเอาเองนะ ส่วนเรื่อง พัฒนาร่างสัตว์ขี่ รูปก็ไม่มีให้ดูอีก  แล้ว พัฒนาเยอะขนาดนี้ ไม่เห็นเอาพวก ตะโก้บอส มาลงตู้ด้วยละ แต่ก่อนเอามาลงจัง.

กล่องผลึกแร่อำพันลึกลับ (เล็ก) 18,000 โซล : สามารถกดรับอำพันลึกลับได้วันละ 1 ก้อนเท่านั้น (อายุ 30 วัน กดได้วันละ 1 ครั้ง)
จะได้อำพันรวมทั้งหมด 30 ก้อน หรือเท่ากับ 27,000 โซล นั่นเอง (คืนทุนเมื่อออนไลน์ครบ 20 วัน)

กล่องผลึกแร่อำพันลึกลับ (กลาง) 94,500 โซล : สามารถกดรับอำพันลึกลับได้วันละ 3 ก้อนเท่านั้น (อายุ 60 วัน กดได้วันละ 1 ครั้ง)
จะได้อำพันรวมทั้งหมด 180 ก้อน หรือเท่ากับ 162,000 โซล นั่นเอง (คืนทุนเมื่อออนไลน์ครบ 35 วัน)

กล่องผลึกแร่อำพันลึกลับ (ใหญ่) 225,000 โซล : สามารถกดรับอำพันลึกลับได้วันละ 5 ก้อนเท่านั้น  (อายุ 90 วัน กดได้วันละ 1 ครั้ง)
จะได้อำพันรวมทั้งหมด 450 ก้อน หรือเท่ากับ 405,000 โซล นั่นเอง (คืนทุนเมื่อออนไลน์ครบ 50 วัน)

iarnzsiw

• Newbie
  • *
กิจกรรมเข้าพรรษาวันดีๆของคนไทยของชาวพุทธไม่จัด และกิจกรรมวันแม่ก็ไม่รู้จะจัดอีกรึเปล่า เพราะจริงๆแล้วควรจะมีได้แล้ว
สงสัยจริงๆครับ ว่าบริษัททีมงานเป็นคนไทยเป็นชาวพุทธกันรึเปล่า เพราะพอวันของฝรั่ง ฮาโลวีนงี้รีบเสร่อจัดแต่หัววัน

..TEERAK..

• Full Member
สรุปคือ ส่วนที่่เป็นบัคก็รอการแก้ไขต่อไป
ส่วนที่เป็นของโซล ใครใคร่ซื้อก็ซื้อกันไป สินะ  woon_sad2

แต่ปัญหามันอยู่ที่
ของโซลที่ซื้อไปแล้ว เวลามันเดินเริ่อยๆนี่สิ มันไม่ได้สนใจนิว่าจะหายบัคเมื่อไหร่  woon_sad1 woon_sad1