GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลื้อเรื่องเก่าทีมงาน แบนถาวรนานแล้วปลดได้แล้วมั๊ง

NoNg_WinNy

• Jr. Member
  • **
 woon_cry
ใหนทีมงานบอกมีเฮ ผมโดนแบนไปปีกะหกเดือนเองT^T
ถึงครบสองยังไง ก็โดนยึดของ ไอดีไม่จุไม่มีค่าไร แต่ของนี่สิ= = หาทั้งชีวิต
โฮ่ๆๆๆๆๆ ว๊ากกกกก ไม่ได้แฮกเขามาจีตรวจดีๆงับ  woon_cry เอาแต่ของกะได้ไม่เอาไอดีคืนหรอก= g#023
แงเสื้อคลุมเวทหนาแกร่งหามาทั้งชีวิต T^Tคนขายแทบจะไม่มี g#043 g#043

nammonlinna2

• Newbie
  • *

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
woon_cry
ใหนทีมงานบอกมีเฮ ผมโดนแบนไปปีกะหกเดือนเองT^T
ถึงครบสองยังไง ก็โดนยึดของ ไอดีไม่จุไม่มีค่าไร แต่ของนี่สิ= = หาทั้งชีวิต
โฮ่ๆๆๆๆๆ ว๊ากกกกก ไม่ได้แฮกเขามาจีตรวจดีๆงับ  woon_cry เอาแต่ของกะได้ไม่เอาไอดีคืนหรอก= g#023
แงเสื้อคลุมเวทหนาแกร่งหามาทั้งชีวิต T^Tคนขายแทบจะไม่มี g#043 g#043
g#025
                       ใจเย็นๆๆคับ รอมาตั้งปีกะ6เดือนละ รออีกหน่อยก้อได้คับ ไปเร่งมากๆๆๆ ข่าวดีจะเป็นข่าวร้ายเอานา
                                      g#034  #038

coalapanda

• Administrator
สำหรับเคสนี้ผมได้สอบถามเกี่ยวกับทีมงานผู้เกี่ยวข้องและดำเนินการแล้วนะครับ และได้ข้อสรุปเดิมคือการแบนถาวรตามการตัดสินของทีมงานในช่วงเวลานั้นครับ

ขออภัยด้วยจริงๆนะครับ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_shock
         แป่ว.... นึกว่าจะมีข่าวดี .... เหมือนเคาะกะลาให้หมาดีใจเล่นซะงั๊น .... 5555+( ไปติดตามกระทู้อื่นต่อดีกว่า)
                          woon_love

NoNg_WinNy

• **
ชักอยากโวยทีมงานตอนนั้นละ บ้าป่าว กฏก็บอกยุแค่ริบของนี่แบน รับสินบนป่าววะหะ? รึอยากแบนก็แบนไม่ทำตามกฏ หา โดนกันหลายคนจะเอาแต่ภาพไม่ยอมเอาพยานถามจริง รับสินบนป่าวหะ

Tsukaima_Dub

• Newbie
  • *
  • Otaku หลุึดโลก (สายโลลินะฮัป)
ติดตามกระทู้นี้มาระยะนึงล่ะ น่าเห็นใจนะครับโดนแบนถาวรแล้วไม่ปลดเนี่ย

เคยดู TV นักโทษประหารทำตัวดี เขาก็ลดโทษให้ลงมาเป็นจำคุกตลอดชีวิต

แล้วทำไมอสุราถึงไม่มีลดโทษบ้างล่ะครับ? น่าจะมีกิจกรรมปลดแบนไรงี้บ้างน๊า เหมือนเกมส์ ออดิชั่น ง่ะ ถ่ายรูปหน้าจริงถือกระดาษที่เขียนชื่อตัวละครและข้อความสำนึกผิดส่งให้ทีมงาน

ไม่ต้องปลดแบนก็ได้แค่ลดโทษลงมาหน่อยจากแบนถาวรเป็น 168ชม. ไรงี้ง่ะ แค่โดนแบนห้ามพูดก็ทรมานมากแล้วนะครับ อันนี้ติดอยู่ในคุกตลอดเวลา ออกไปไหนไมไ่ด้

เห็นใจกันหน่อยเนอะ เอาใจเขามาใส่ใจเรา ผมก็เข้าใจว่าทีมงานก็ทำงานหนักเนอะทำช้าโดนบ่นทำเร็วเจอบั๊กโดนบ่นผมก็พอเข้าใจอยู่น่ะนะ แต่ก็น่าจะหันมาจนใจทำสิ่งเล็กๆ น้อยๆ ง่ายๆ บ้างก็ได้เนอะ งานหนักๆ อย่างสร้างแมพใหม่ไรงี้ก็เพลาๆ ลงหน่อยก็ได้ โดนผู้เล่นบ่นใส่ด่าว่าอะไรนิดหน่อยเองเนอะ แค่นี้ชิวๆ จะช้าแค่ไหนผู้เล่นเขาก็รอกันได้ทั้งนั้นแหละครับ ยังไงก็ช่วยๆ เขาหน่อยเนอะ ผู้เล่นคนอื่นๆ ก็อย่าไปว่าอะไรคุณทีมงานเขามากล่ะโดนว่าโดนด่ามันน้อยใจนะเออ สู้ๆ ครับผม

*ขอบคุณมากครับผม

เอซังเปนผู้ชายสินะ ผมตรัสรู้และ woon_555

NoNg_WinNy

• **
ทีมงานบอกใจเย็นๆแต่รุสึกความเย็นละลายไปกับความหงุดหงิดแล้ว g#035 g#035

NoNg_WinNy

• **
ทีมงานบอกให้ผม ถ่ายรูปบัตรประชาชน
ถ่ายรูปยืนคู่กับบัตร
ถ่ายรูปเดี่ยว
ส่งไปแล้วให้ตูเสีเวลาทำหอกไรถ้าไม่ได้ เบื่อกะทีมงาน เหอะๆ เสียเวลาละไม่ได้ไรเลย แบบนี้จะบอกถ่ายไปติดกันผีหน้าบ้านหรอ  g#016