GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ท้าพ่อต่อยด้วยโหดจุงค่ะ :$

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด

จะด่ากันหยาบก้เข้าใจเพราะปกติเราก้หยาบ
แต่ท้าพ่อต่อยเลยอะ ขยะจริงๆ  g#002

•sĸιpz

• Jr. Member
  • **
  • แถ

สะเด้ย.

• **
แตงเอาพ่อเราไปต่อยแทนมั้ย พ่อตาแตงในอนาคตไง g#005

♥ขนมผิง_.

• **
  • นิวบี้ :D

งืม

• ฮี่ฮี่

_tea_

• Newbie
  • *
 woon_angry ทำไมลงแค่นั้นอะ?? น่าจะลงเยอะก่านั้นนะ แล้วไอ้พวกไม่รุเรื่องกะเขาอย่ามาเม้นโง่ๆ คุณรุไหมว่ามันด่าไรผมมั่ง อย่าหูเบาฟังความข้างเดียวเลย ปกติจะไม่เข้ามาบรอดหรอก พอดีมีผู้หวังดีคนนึงเอาโพสโง่ๆนี่มาให้ดู กะเลยอยากมาแก้ข่าวสักนิด น่าจะเข้าใจตรงกันนะ g#024

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~
ชีวิตช่างน่าสงสาร ทำไมน้ะ ไม่มีไคเข้าใจเราเลย  woon_cry

ป.ปูม

• **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
 woon_shock โถ่ๆๆๆๆ - -" น่าสงสารเนาะ

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

งืม

• ฮี่ฮี่
woon_angry ทำไมลงแค่นั้นอะ?? น่าจะลงเยอะก่านั้นนะ แล้วไอ้พวกไม่รุเรื่องกะเขาอย่ามาเม้นโง่ๆ คุณรุไหมว่ามันด่าไรผมมั่ง อย่าหูเบาฟังความข้างเดียวเลย ปกติจะไม่เข้ามาบรอดหรอก พอดีมีผู้หวังดีคนนึงเอาโพสโง่ๆนี่มาให้ดู กะเลยอยากมาแก้ข่าวสักนิด น่าจะเข้าใจตรงกันนะ g#024

แก้ข่าวหรือมาแถความตอแหลไม่ทราบ
ทำตัวต่ำๆเอง
อยากรู้เหรอเราด่าไรบ้าง
เราก้ด่านายว่า
อิเด็กข้างถนน ทำตัวต่ำๆ อิขยะ
จำไม่ได้เหรอน่าสงสาร   g#002

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

•sĸιpz

• **
  • แถ

ชิกกี้

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร mijata คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย