GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

asuraonline6

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 woon_5555  เราว่า เขาประกาศขายฉมัง แล้วคุนขอลดเขา800k พอเขาลดไห้ คุนก้เดล ไส่เงิน800k แล้วทำเป็นชวนเขาคุย แล้วคุนก้เปลี่ยนเงินเป็น8k  แล้ว ก็พิมไรไม่รู้ตามรูปเลย  ส่วนที่คุยก่อนหน้านี้ทำไมไม่ถ่ายลงมาละ GM ตรวจด้วยนะคับ ว่าเป็นตามที่ผมพิมไปไหม คิดจะเกรียน คนเกรียนๆทำไมต้องพุดดีด้วยเหรอ

• Newbie
  • *
 g#046 ตรวจดูด้วยนะเปิดกล่องไรของมัน แล้วมันกับผมเคยเดลกล่องไร ตรวจได้วยนะ g#046  บอก คิดจะแต่งเรื่องเหอะๆ

jonas_outlook

• Newbie
  • *
g#046 ตรวจดูด้วยนะเปิดกล่องไรของมัน แล้วมันกับผมเคยเดลกล่องไร ตรวจได้วยนะ g#046  บอก คิดจะแต่งเรื่องเหอะๆ
ไม่ๆ ยาเรียนรู้เร็วผู้ใหญ่
เราเดินไปเดินมาเราหลงกดซื้อ
เราคุยกับนายผิดคน
กล่องอ่ะ

• Newbie
  • *
ไม่เคยเดลของกับนายด้วย

• Newbie
  • *
woon_5555 woon_5555 woon_5555  เราว่า เขาประกาศขายฉมัง แล้วคุนขอลดเขา800k พอเขาลดไห้ คุนก้เดล ไส่เงิน800k แล้วทำเป็นชวนเขาคุย แล้วคุนก้เปลี่ยนเงินเป็น8k  แล้ว ก็พิมไรไม่รู้ตามรูปเลย  ส่วนที่คุยก่อนหน้านี้ทำไมไม่ถ่ายลงมาละ GM ตรวจด้วยนะคับ ว่าเป็นตามที่ผมพิมไปไหม คิดจะเกรียน คนเกรียนๆทำไมต้องพุดดีด้วยเหรอ
เราบอกว่าแลกเหรียญแท่งน้ำแข็งได้ไหม
นายก็บอกว่าไม่
แล้วนายก็ประกาศขาย ฉมังต่อไป
เราก็ไม่ได้สนใจอะไรเราก็ไม่ได้แลกเปลี่ยนอะไร
หลักจากบอกว่าไม่เราก็ไม่พูดด้วย
ก็ว่าเราโกง
กล่องขั้นเทพอ่ะเราซื้อเราหลงกดซื้อ
เราหน่ะซิบกลับคนที่ขายว่า เราหน่ะ เอาของคืนได้ไหม เราหลงกดซื้อ 300 K
เรานึกว่านายเป็นคนขายไอ้นั้นที่ซิบมา
เราเลยคุยเรื่องกล่อง

• Newbie
  • *
เหรอคับ จีตรวจการเดลดูได้  คุนเดลจะซื้อฉมังผม 800k พอผมลดไห้ก็เดล แล้วทำพิมพูดไรก็ไม่รู้แล้วเปลี่ยนเงิน 8k  g#046  ไม่ต้องดูคำตอบผมหรอก ตรวจดูตอนที่เดลกันเลยคับจะได้รู้ ว่าไครเกรียน

• Newbie
  • *
เอ้า งั้นแสดงว่า เราด่าผิดคนดิ เวนกำ เออจำได้ละนายขอแลกเหรียนเรา แล้วมีคนมาเดลเราก็ไม่ได้ดูชื่อ

• Newbie
  • *
แสดงว่าเราเข้าไจผิดคน   ขอโทดตัวเติบๆเลยนะค้าบบบบบ   เราเห็นคนมาเดลแล้วจะเกรียนเราแล้วเรา แล้วนายก็กระซิบมา 555 เวนกำๆๆ

• Newbie
  • *
เอ้า งั้นแสดงว่า เราด่าผิดคนดิ เวนกำ เออจำได้ละนายขอแลกเหรียนเรา แล้วมีคนมาเดลเราก็ไม่ได้ดูชื่อ
woon_yes

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555   แล้วแต่นายละกัน เราผิดเอง ด่าผิดคน เราขอโทด นายละนะ ส่วนที่ด่าไปแล้วแต่นายเลย

• Newbie
  • *
woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555   แล้วแต่นายละกัน เราผิดเอง ด่าผิดคน เราขอโทด นายละนะ ส่วนที่ด่าไปแล้วแต่นายเลย
เราแจ้งไปแล้วอ่ะ
เราก็ขอโทษที่เราเอาลง
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555  ไม่เป็นไรค้าบบบ  เราไม่ดูเองละ อิอิ   

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร .-l-_Onu3an_-l-. คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย