GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้ประโยชน์จากบัควุ้น Sv.สวรรค์

0864498195

• Newbie
  • *

ไม่ยอมให้คนอื่นตีวุ้นเลย T^T คาเดทอย่างเราเสียใจ อดเวล (แหม่ๆเอาไว้อธิบายคนไม่เข้าใจนะ)

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b

ไม่ยอมให้คนอื่นตีวุ้นเลย T^T คาเดทอย่างเราเสียใจ อดเวล (แหม่ๆเอาไว้อธิบายคนไม่เข้าใจนะ)

กำ ๆ ผมตกข่าวสินะคาเดทมีลูกศรเวทย์ สงสัยต้องไปหาเรียนบ้างแล้ว  #038

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
คาเดทหรือวิง่า ป่าวแซะ g#043
เขาบอกคาเดท ก็ต้องเป็นคาเดทวิ เห็นในคีย์ลัดมีแรงโน้ม กับกรงด้วย ผมว่ามันต้องเป็นคาเดทแน่นอนครับ  g#037

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ
คาเดทหรือวิง่า ป่าวแซะ g#043
เขาบอกคาเดท ก็ต้องเป็นคาเดทวิ เห็นในคีย์ลัดมีแรงโน้ม กับกรงด้วย ผมว่ามันต้องเป็นคาเดทแน่นอนครับ  g#037
g#009 g#009 รู้ๆกันอยู่  g#004

Allure`

• Jr. Member
  • **
  • it's not okay to be..
คาเดทตัวน้อย มีโน้ม+กรง นะครัส อิอิ

จะจับผิดคนอื่น เอาให้มันเนียนๆหน่อย -3-

เข้าใจคนเอามอนไปไกล้วุ้นแบบนี้เลย เพราะตอนเราฝึกลากวุ้นทิ้งไว้ทั้งคืน

ตื่นมาใครไม่รู้ตีวุ้นตายหมด เซงจิต เสียดายค่าไฟมาก เหอๆ

0864498195

• Newbie
  • *
คาเดทตัวน้อย มีโน้ม+กรง นะครัส อิอิ

จะจับผิดคนอื่น เอาให้มันเนียนๆหน่อย -3-

เข้าใจคนเอามอนไปไกล้วุ้นแบบนี้เลย เพราะตอนเราฝึกลากวุ้นทิ้งไว้ทั้งคืน

ตื่นมาใครไม่รู้ตีวุ้นตายหมด เซงจิต เสียดายค่าไฟมาก เหอๆ
ผมไม่ได้อยากให้มันเนียน แค่สตอเบอรี่ไปหน่อยนะ ไม่มีมุก ตอนนั้น

installict

• Newbie
  • *
 g#033 g#033 g#033
คนๆ หนึ่งอาจทำอะไรผิดพลาดได้หลายอย่าง แต่มันจะกลายเป็นความพ่ายแพ้ไปจริงๆ เมื่อเขาเริ่มโยนความผิดไปให้คนอื่น

gjtjgjtj

• Newbie
  • *

แล้วมันหนักหัวคาเดทตัวไหนหรอคับลากวุ้นแค่ 8-10 ตัวเนี่ยทั้งเมพมีวุ้นแค่นี้รึไง อยากเอาลงบอร์ดเพราะเหตุผลอื่นก้อบอกมาสิคับเกลียดผมก้อบอกมาสิคับอคติก้อบอกมาเลย อย่ามาป่วนผม ถ้าผิดจริงจีคุกแม่ง 10 ปีเลยผมเลิกละสังคมในเกมแม่งไม่มีการให้อภัยไม่ยุติธรรม เข้าใจบ้างนะครับคำว่าสิทธิเสรีภาพอะคับ ทุกคนมีครับ
We LOVE Centurion

gjtjgjtj

• Newbie
  • *
ทีพวกคุณท่านทั้งหลายใช้ออโต้เมาส์มันเป็นบอทตัวหนึ่งแล้วมันผิดมะ Oh Shit!!!
We LOVE Centurion

Professional

• **
ทีพวกคุณท่านทั้งหลายใช้ออโต้เมาส์มันเป็นบอทตัวหนึ่งแล้วมันผิดมะ Oh Shit!!!

ประจารความโง่เขลาของตัวเองหล่ะครับ

ออโต้ไม่ผิด (เมื่อก่อนอาจผิด)

แต่บัควุ้นผิด คุก 7 วัน

เก็ทนะจ้ะ  g#009 g#009

ดูอย่างคนนี้สิ ไม่กล้าบัควุ้นเพราะกลัวโดนทำโทษ เลยต้องเสี่ยงแอบลากมอน แต่ก็โชคมะค่อยดีโดนเกรียนตีมอนตายหมด

Professional

• **

ประจารความโง่เขลาของตัวเองหล่ะครับ

ออโต้ไม่ผิด (เมื่อก่อนอาจผิด)

แต่บัควุ้นผิด คุก 15 วัน

เก็ทนะจ้ะ  g#009 g#009

ดูอย่างคนนี้สิ ไม่กล้าบัควุ้นเพราะกลัวโดนทำโทษ เลยต้องเสี่ยงแอบลากมอน แต่ก็โชคมะค่อยดีโดนเกรียนตีมอนตายหมด

อุ๊ยโทษทีครับ ไม่ใช่ 7 วันแต่ 15 วัน เชิญดูรายละเอียดครับ  g#004 g#004 g#004 g#004 g#004
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=8369.0

อานน

• **
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร GotjiTami เป็นเวลา  360ชั่วโมงข้อหาใช้ข้อผิดพลาดจากระบบหาผลประโยชน์ส่วนตัว