GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคแมพจร้า

11161616

• Newbie
  • *

ตัวที่ 1  มี นาม ว่า    -,_sErApH_,-         ชื่อแรก ผมก็เขียนไม่ถูกเหมือนกันนะครับ โปรดดูจากรูปเอานะครับ
ตัวที่ 2  มี นาม ว่า     z_-ZarakI-_z
ตัวที่ 3  มี นาม ว่า     __-InouE-__
ตัวที่ 4  มี นาม ว่า      Slider                   ตัวนี้ภูมิใจนำเสนอผมขอแบบเน้นๆเพราะมันเป็นตัวนำ บัค ของเซิฟ ครับ
ตัวที่ 5  มี นาม ว่า      Me_jai_Hai_PoW

Gabodz

• Jr. Member
  • **
 woon_555 woon_555พวกที่มาเอามาโพส ก็โดนไปหลายคนแล้วนี้ 55+
เดี๋ยวจะกระตุ้นให้บทลงโทษมันหนักกว่านี้  รับรองกิลอวตารหายไปเกือบครึ่ง woon_555 woon_555

เข้าตัวเองเเม่ง โชว์โง่ ดี นัก........... woon_5555 woon_5555

woon_555 woon_555พวกที่มาเอามาโพส ก็โดนไปหลายคนแล้วนี้ 55+
เดี๋ยวจะกระตุ้นให้บทลงโทษมันหนักกว่านี้  รับรองกิลอวตารหายไปเกือบครึ่ง woon_555 woon_555

'•Over$iz€•'

• ไม่ได้เล่นเกม เป็นอาชีพ !? เข้าใจตรงกันนะ
  • Newbie
  • *
แบนมันถาวรไปเลย ทำเป็นมาแจ้งคนอื่นเขาทำ ตัวเองก็ยังทำ (ส่อสันดาน) เลวจริงๆนะครับ    woon_angry woon_angry

Umbro

• Newbie
  • *
แบนถาวรเลยครับ  ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่า กิลไหนมันจะเดือดร้อนกว่ากัน
เห็นกระทู้ล่าง ๆ  กิลอวตารเพียบเลย  แบนครับ  แบนถาวร  จะได้จบ ๆ

peskohaji55

• Newbie
  • *
 g#046 g#046ขุดด้วยๆๆแบนถาวรไปเลยๆๆๆๆ g#046 g#046

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
 woon_bye  แบนถาวร เลย ผมยอม  g#028 แต่ต้องให้ทุกคนนะ  g#036

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
มีรูปผมรูปเดียว  g#023 g#023 ผมเข้าไปฆ่าพวกนายอะ ผมมีรูปพวกนายคนละสิบกว่ารูปนะ จะบอก  g#040

-9ouz-

• -9ouz-
  • **

ตัวที่ 1  มี นาม ว่า    -,_sErApH_,-         ชื่อแรก ผมก็เขียนไม่ถูกเหมือนกันนะครับ โปรดดูจากรูปเอานะครับ
ตัวที่ 2  มี นาม ว่า     z_-ZarakI-_z
ตัวที่ 3  มี นาม ว่า     __-InouE-__
ตัวที่ 4  มี นาม ว่า      Slider                   ตัวนี้ภูมิใจนำเสนอผมขอแบบเน้นๆเพราะมันเป็นตัวนำ บัค ของเซิฟ ครับ
ตัวที่ 5  มี นาม ว่า      Me_jai_Hai_PoW

ผมสงสัยอะ ครับ ว่าข้างบน ที่อยุ่ ส่วนบนของตัวระคร

ไม่ถ่ายรูปเก็บชื่อใว้ให้ทีมงานเค้าดูมั่งหร่อครับ  g#031

owen007

• Newbie
  • *
ก็ดี แล้วถ้าคุณไม่บัคแมฟเหมือนกันคุณจะเข้าไปด้วยได้ไง 555555

Sassy_GirL..zZ

• Newbie
  • *
เเบนถาวรเลยครับ เเบนหมดทุกคนเลย ตัวผมก็เเบนได้เลยครับ 5 55

ok country

• ไอห่านี่!!!!!
  • **
  • มีไรป่ะค้าบ???

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ