GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ ดาวดึง

SouthernCross

• Newbie
  • *

เหตุเกิดมาจากผมจะไปดรอปเบียมแล้วเจอนกตัวเหลืองๆคิดว่าเป็นนกจุ๊เลยวิ่งไปตี
จากนั้นก็เห็นว่ามันเป็นวิหกสุริยันแล้วมีเทรยืนอยู่น่าจะเป็นคนเรียกบอสมาเลยกดกลมกลืนกับธรรมชาติเพื่อคืนบอสให้
แล้วเทรคนนั้นก็พิมมาอย่างที่เห็นในรูปครับ แต่เค้าคงลืมเปลี่ยนภาษาคงจะรีบพิมมาก
ความรู้สึกคือ คืนบอสให้แล้วยังโดนด่าอีก ก็ขอแจ้งว่าหยาบในนี้ครับ
จากรูปเหตุการณ์จบไปแล้ว มีแต่คำด่า ส่วนหลักฐานเหตุการณ์อื่นหวังว่าGMสามารถตรวจสอบและเอาผิดได้ครับ

FFiM

• Full Member
อย่างแรกเลย จีไม่รับพิจารณารูปตัดต่อครับ
อย่าง2 ในรูปไม่มีคำหยาบครับ
อย่าง3 ถึงนายจะบอกว่าเค้าพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษพอเปลี่ยนเป็นไทยแล้วมันหยาบ
          แล้วถ้าเค้าบอกว่าเค้าตั้งใจพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษอะครับ นายจะบอกว่ายังไง
ปล.ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ แค่เอาความจริงมาพูด
แล้วอีกอย่างนะ นายจะปิดชื่อทำไม ข้างบนก็มี  g#015 

SouthernCross

• Newbie
  • *
ผมว่ารอจีตัดสินดีกว่าครับ
อย่างแรกเลย จีไม่รับพิจารณารูปตัดต่อครับ
อย่าง2 ในรูปไม่มีคำหยาบครับ
อย่าง3 ถึงนายจะบอกว่าเค้าพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษพอเปลี่ยนเป็นไทยแล้วมันหยาบ
          แล้วถ้าเค้าบอกว่าเค้าตั้งใจพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษอะครับ นายจะบอกว่ายังไง
ปล.ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ แค่เอาความจริงมาพูด
แล้วอีกอย่างนะ นายจะปิดชื่อทำไม ข้างบนก็มี  g#015 

ครับ ในรูปไม่มีคำหยาบ แต่ชัดเจนว่าเค้าเจตนาพิมหยาบครับ หรือจะเป็นอย่างอื่นไปได้?
เรื่องเซนเซ่อก็แค่อยากจะเซนเซ่อเฉยๆแต่ลืมไปข้างบนมันก็มีชื่อ ก็พลาดไปครับ

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
จีเค้าไม่รับนะครับปรับแต่งรูปอะ

FFiM

จีไม่ลงโทษหรอกครับ เชื่อผมสิ  woon_yes

oatcha

ลงใหม่ครับ เทรคนนั้นน่าจะชื่อยัวนะ เขามีแอสจุ6อีกตัวอะ  woon_555

FFiM

ลงใหม่ครับ เทรคนนั้นน่าจะชื่อยัวนะ เขามีแอสจุ6อีกตัวอะ  woon_555
ไม่ใช่ครับ g#004

oatcha

จอยนานแน่ใจนะ  g#016 g#016

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เจตนาหยาบ แต่ก็ไม่ได้หยาบนิ ควาย

FFiM

ไม่ใช่ยัว เชื่อผมสิ g#017

oatcha

คนที่ด่าเทรหญิงจุ6นะ ไม่ไช่ยัว  g#016 g#016

FFiM

คนที่ด่าเทรหญิงจุ6นะ ไม่ไช่ยัว  g#016 g#016
g#017

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น