GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
กรณีที่แต่งรูปจีเอ็มไม่รับไปพิจารณาค่ะ
แล้วก็ ปิดชื่อำทไมล่ะ ยังมี มุมซ้ายบนนะ  g#031
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

Baiτoeч∞

• Full Member
  • =3=

boss-max05

• Jr. Member
  • **
ปิดชื่อเซิฟใต้พิภพ ไม่แปลก แต่สวรรค์นี้สิ  woon_shock

Shinige

• **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
ปิดชื่อเซิฟใต้พิภพ ไม่แปลก แต่สวรรค์นี้สิ  woon_shock

บอสป่ะเนี้ย(จีบอสซ่าๆ)  woon_555
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • **
  • Can't Do Better#.

Shinige

• **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
อยากรู้แต่งรูปทำไมหว่า- -
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • **
เขาไม่ได้ตัดรูปครับ เพียงแต่รูปมันเลยเวบบอร์ด  ไปดูมุมขวาล่างของอินเทอร์เน็ตครับ เปลี่ยนจาก 100% เป็น75ลองดูครับ  g#012 g#012
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

littlehayate

• **
เขาไม่ได้ตัดรูปครับ เพียงแต่รูปมันเลยเวบบอร์ด  ไปดูมุมขวาล่างของอินเทอร์เน็ตครับ เปลี่ยนจาก 100% เป็น75ลองดูครับ  g#012 g#012
แล้วสีม่วงๆ ที่มันป้ายอ่ะคืออาไย ?? g#046  g#040 g#046

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
รูปมีการแต่งครับ มแถบขาวทับชื่ออยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2012, 17:55:48 โดย จีเอ็มค้างคาวไฟ »