GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

อ่อ Dr.fur นี่เอง

เมื่อกี้ผมเวลโขน เพิ่งมาไล่ผมออกจากแมพ  บอกว่ามันมาก่อน  ทั้งๆที่เวลอยู่แค่2คน

พอผมไม่ไป  มันก็ด่า  สันดาน  ผมก็เลยซิบไปจัดหนักให้ซะ 

ปล. อยากเล่นคนเดียวไปเล่นออฟไลน์  ไอเห็นแก่ตัว     g#046 g#046 ใบ้มัน 100 ชั่วโมงไปเลย  แล้วแบนมันอีก3ชั่วโครต 

’ ɐ p u ı ɹ ı ɯ

• Jr. Member
  • **
  • Fear of losing you. ,,

เมื่อกี้ผมเวลโขน เพิ่งมาไล่ผมออกจากแมพ  บอกว่ามันมาก่อน  ทั้งๆที่เวลอยู่แค่2คน

พอผมไม่ไป  มันก็ด่า  สันดาน  ผมก็เลยซิบไปจัดหนักให้ซะ 

ปล. อยากเล่นคนเดียวไปเล่นออฟไลน์  ไอเห็นแก่ตัว     g#046 g#046 ใบ้มัน 100 ชั่วโมงไปเลย  แล้วแบนมันอีก3ชั่วโครต

ใจเย็นจ้า ฮ่า ๆ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ยังเหนชอบกันยุเรยนี่หว่า  woon_5555

ใจเย็นจ้า ฮ่า ๆ

ลืมตัว   woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

ฮยอน.

• เราต้องการเงินแะลเงิน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

’ ɐ p u ı ɹ ı ɯ

• Jr. Member
  • **
  • Fear of losing you. ,,

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร Dr.Fur คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย