GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เขาฟรัดกะด่าพ่อแม่ผม

boss-max05

• Jr. Member
  • **

none

• Full Member
.... บอกชื่อเซิฟเวอร์ด้วยครับ
มันก็ขึ้นอยู่ในรูปอยู่แล้วนี่ครับ  g#020

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
อวตารหยาบไม่ผิดนะจร้ะตะเองรับไม่ได้ก็อย่ามาเล่นอวตารเลย
แถม

1. ผู้เล่นที่เจตนาก่อกวนภายในเกม ฟลัดข้อความ ตั้งแต่ 10 ข้อความ(ติดกัน) ขึ้นไป
บทลงโทษ ใบ้ตัวละครเป็นเวลา 168 ชั่วโมง
ทีมงานจะพิจารณาจากเจตนาว่าจงใจก่อกวนหรือไม่
รูปตัวอย่าง ในรูปบ่งบอกได้ว่าเจตนาก่อกวน จะพิจารณาว่าผู้เล่นท่านนั้น ตั้งใจก่อกวนผู้เล่นท่านอื่น

2. ห้ามผู้เล่นเสนอซื้อขาย/แลกเปลี่ยน ID เกม เงินภายในเกม บัตรเติมเงิน ไอเทมภายในเกม หรือสิ่ง ของอื่น ๆ ที่ไม่ใช่ไอเทมในเกมตามปกติ ในรูปแบบของเงิน ภายในเกมกับเงินจริง เช่นการเสนอแลกไอเท็มในเกมกับรหัสเติมเงินโทรศัพท์มือถือ หรือการโอนเงินจริง แต่การแลกไอเท็มในเกมระหว่างไอเท็มโซลและไอเท็มบิลล่าเป็นสิ่งที่กระทำได้
บทลงโทษ จำคุกตัวละครเป็นเวลา 168 ชั่วโมง

มีผลบังคับใช้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงแก้ไขโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

ประกาศแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
สังเกตดูนะครับว่าไม่ถึง10บรรทัด
ปล.มาช่วยสุมไฟครับ g#009 g#009 g#009 g#009

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อวตารหยาบไม่ผิดนะจร้ะตะเองรับไม่ได้ก็อย่ามาเล่นอวตารเลย
แถม

1. ผู้เล่นที่เจตนาก่อกวนภายในเกม ฟลัดข้อความ ตั้งแต่ 10 ข้อความ(ติดกัน) ขึ้นไป
บทลงโทษ ใบ้ตัวละครเป็นเวลา 168 ชั่วโมง
ทีมงานจะพิจารณาจากเจตนาว่าจงใจก่อกวนหรือไม่
รูปตัวอย่าง ในรูปบ่งบอกได้ว่าเจตนาก่อกวน จะพิจารณาว่าผู้เล่นท่านนั้น ตั้งใจก่อกวนผู้เล่นท่านอื่น

2. ห้ามผู้เล่นเสนอซื้อขาย/แลกเปลี่ยน ID เกม เงินภายในเกม บัตรเติมเงิน ไอเทมภายในเกม หรือสิ่ง ของอื่น ๆ ที่ไม่ใช่ไอเทมในเกมตามปกติ ในรูปแบบของเงิน ภายในเกมกับเงินจริง เช่นการเสนอแลกไอเท็มในเกมกับรหัสเติมเงินโทรศัพท์มือถือ หรือการโอนเงินจริง แต่การแลกไอเท็มในเกมระหว่างไอเท็มโซลและไอเท็มบิลล่าเป็นสิ่งที่กระทำได้
บทลงโทษ จำคุกตัวละครเป็นเวลา 168 ชั่วโมง

มีผลบังคับใช้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงแก้ไขโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

ประกาศแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
สังเกตดูนะครับว่าไม่ถึง10บรรทัด
ปล.มาช่วยสุมไฟครับ g#009 g#009 g#009 g#009

เค้าร่างกฏใหม่ละคับน้อง ฟลัดคือ 4 บรรทัด อวตาร เดี๋ยวนี้ก็มีบทลงโทษเหมือนอสุราแล้ว ไปหลงอยู่ยุคไหนมาเนี่ย  woon_5555

ชื่อบุ๊คชอบกินวุ้น

• Line: Superbookz
  • Sr. Member
  • Player : Orz.
ชอบคนเอาลงอ่ะ มี เย้ๆ ด้วยอ่ะ

น่ารักอ่ะ  woon_555

pkza_eiei

• Newbie
  • *
ห้าๆผมจะจับผิดมันมานานละเลยได้โอกาศก็เลย   เยเย้  ไปเลย woon_5555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร GU_kam_kuy เป็นเวลา 168 ชั่วโมงข้อหาฟลัดข้อความ