GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สรุปแข่ง ABT ปีนี้แปลงวุ้นลงแข่งได้ ใช่มั้ยครับทีมงานที่เกี่ยวข้อง

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

kenji5170

• Newbie
  • *

แหม่ จีเอมคับ เชียร์ทีมใดทีมหนึ่งออกนอกหน้าไปหรือป่าวคับ woon_555
เก็บอาการนิดนึงก้อดีนะคับ

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ

แหม่ จีเอมคับ เชียร์ทีมใดทีมหนึ่งออกนอกหน้าไปหรือป่าวคับ woon_555

g#009 g#009
คิดเหมือนกันรึเปล่า ?  g#009

PooM.Õ׎

• Newbie
  • *

g#009 g#009 g#009

XxAlcohoLxX

• Jr. Member
  • **
  • 191
แข่งแบททีมวันนี้ ฝั่งแคสกับทีมฟรีดอม แข่ง3รอบนะคับ
รอบแรกแปงวุ้น ทำตามกติกาทุกอย่าง ฝั่งแคสชนะ (แปงแค่พระ)
รอบสอง ต่างคนต่างแปลง แปลงด้วยกันทั้ง2กิล ฝั่งแคส ก็ชนะเหมือนเดิมคับ
ที่ิงผลน่าจะขาดตั้งแต่2-0แล้ว ทางฝั่งฟรีดอม ขอนัดพิเศษทีมงานจัดให้คับ
รอบ3ไม่มีแปลงมอนใดๆเข้ามาเกี่ยว สุ้กัน ฝั่งฟรีดอมแพ้เหมือนเดิมคับ 3-0
สรุปนะคับแปลงไม่แปลงก็แพ้ หรือแปลงด้วยกันก้อแแพ้  ไม่รุ้ว่าฟังแต่พวกตัวเองหรือป่าว
อีกอย่างผลรอบ3ทีมงานไม่ประกาศคับ แร้วทางฝั่งฟรีดอมเป็นคนขอเอง รอบ3 จะอ้างไรไม่ได้แล้วมั่ง
สรุปนะคับ แพ้3-0 ไม่อายบ้างเหรอคับ ขอนัดพิเศษแต่แพ้ กลับไม่เอามาพูดถึง

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ
แข่งแบททีมวันนี้ ฝั่งแคสกับทีมฟรีดอม แข่ง3รอบนะคับ
รอบแรกแปงวุ้น ทำตามกติกาทุกอย่าง ฝั่งแคสชนะ (แปงแค่พระ)
รอบสอง ต่างคนต่างแปลง แปลงด้วยกันทั้ง2กิล ฝั่งแคส ก็ชนะเหมือนเดิมคับ
ที่ิงผลน่าจะขาดตั้งแต่2-0แล้ว ทางฝั่งฟรีดอม ขอนัดพิเศษทีมงานจัดให้คับ
รอบ3ไม่มีแปลงมอนใดๆเข้ามาเกี่ยว สุ้กัน ฝั่งฟรีดอมแพ้เหมือนเดิมคับ 3-0
สรุปนะคับแปลงไม่แปลงก็แพ้ หรือแปลงด้วยกันก้อแแพ้  ไม่รุ้ว่าฟังแต่พวกตัวเองหรือป่าว
อีกอย่างผลรอบ3ทีมงานไม่ประกาศคับ แร้วทางฝั่งฟรีดอมเป็นคนขอเอง รอบ3 จะอ้างไรไม่ได้แล้วมั่ง
สรุปนะคับ แพ้3-0 ไม่อายบ้างเหรอคับ ขอนัดพิเศษแต่แพ้ กลับไม่เอามาพูดถึง

whatever

• **
  • c
เลียกันเค้าไป แล้วมีการมาด่าผู้เล่นว่ากระจอกอีห่า มิงเก่งมากมิงก็มาแข่งเองสิ

แล้วที่บอกว่าไม่พูดถึงรอบที่3 มันอยุ่ในเกมปะอีโง่ มันรอบพิเศษ รอบ3พวกกุแพ้ แล้วไมอะ
แพ้ไงแล้วไงวะ กรุแพ้ พอใจยังอีดอกกกกกกกกกกกกกกกก g#013

zzzzzFATzzzzz

• Newbie
  • *
ถามทีมงานค่ะ!!   g#046 g#046 ว่าในแบทมันสมควรหรอ ? ...ใช้แปลงวุ้น  g#031 g#031

ไม่ใช่ทีมงาน ไม่ต้องเสล่อค่ะ  g#030 g#030 g#030

해주창

• **
คุณก็ใช้มิใช่หรอ คุณยังแพ้
คุณขอรอบพิเศษด้วยมิใช่หรือ คุณยังแพ้
 g#022

PooM.Õ׎

• Newbie
  • *

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
         แข่งขันครั้งต่อไป ก็แปลงวุ้นแม่มทั้งทีมไปเลยปีนี้ และทุกๆปี  g#031 g#031 g#046

สามารถแปลงวุ้นได้นะครับเพราะทางทีมงานถือว่าไอเท็มทุกชิ้นถือเป็นความสามารถของไอเท็มนั้นๆ ซึ่งทางทีมงานไม่ได้เก็บหรือเอาออก หรือแจกจ่ายเพียงคนคนเดียว แต่ทางทีมงานเปิดโอกาสให้ผู้เล่นได้มีทักษะต่างๆ เพื่อมาต่อสู้กัน และ Step ใหม่ๆ ของผู้เล่นเอง

** ในการแข่ง ABT รอบต่อไปอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงหรือเพิ่มกฏกติกามากขึ้น หรือ ห้ามสิ่งของหรือสกิลมากขึ้นครับ **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2013, 15:02:18 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »