GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แบนไอดีถาวร..บทลงโทษที่โหดร้ายเกินไปมั้ยคับ

โพลล์

บทลงโทษของคดีแฮ๊กสูงสุด..คือการแบนไอดีถาวร เพื่อนๆมีความเห็นกันอย่างไร

เห็นด้วย..สมควรโดนแบนถาวรจะได้ไม่ต้องมาสร้างความวุ่นวายอีก
41 (56.2%)
ไม่เห็นด้วย..คนไทยถ้ารู้จักผิด ก้อต้องรู้จักให้อภัย..น่าจะให้โอกาศแก้ตัว
13 (17.8%)
น่าจะเพิ่มมาตรการการป้องกันไอดีตัวละครให้มากกว่านี้ ดีกว่าจับคนผิดมาลงโทษ
11 (15.1%)
เฉยๆ...ไม่เห็นเกี่ยวกับเรานี่นา
8 (11%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 61

ปิดการโหวต: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 17:07:16

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ผมยืมผอบแซมจากInw-Free-style เอามาพาเวลเพราะผมเพิ่งจุ แค่ผมยืมมาไมผมโดน30วันอะจีเอมทําไมทําแบบนี้อะ  woon_angry

จากการตรวจสอบพบกว่าตัวละคร     OveRDarkLorD  มีการแลกเปลี่ยน กับตัวละคร Ha-Ha-Ha    ซึ่งเป็นผู้ได้รับผลประโยชน์จากการ Hack