GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มดูหน่อย ทำไมยังไม่แก้สักทีครับ หรือว่าจะไม่แก้ตลอดไป

tood2022

• Newbie
  • *

ตามหัวข้อครับ
ถ้าจะไม่แก้ตลอดไปก็บอกด้วยนะครับ จะได้หายข้องใจสงสัย
จะได้เข้าใจว่าเกมส์มันเป็นแบบนี้ครับ ขอบคุณครับ

witthawin2012

• Newbie
  • *
dงี้ต้องชดเฉย บีโกล  ไม่ได้ปั้มศิษเลย  แงแง :'(   ชิร์ชะ     ลบตัวก็ไม่ได้

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
dงี้ต้องชดเฉย บีโกล  ไม่ได้ปั้มศิษเลย  แงแง :'(   ชิร์ชะ     ลบตัวก็ไม่ได้

ลบตัวละไม่ได้แต่สามารถสมัคร Id ใหม่ได้นะ ^^"

tood2022

• Newbie
  • *

ลบตัวละไม่ได้แต่สามารถสมัคร Id ใหม่ได้นะ ^^"
กลัวไอดีมันจะเยอะไปจนจำไม่ได้อ่ะสิครับ
แค่นี้ก็ 1..2..3..4..5...........
ขี้เกียจนับแล้ว ;D

lovesza

• Jr. Member
  • **

กลัวไอดีมันจะเยอะไปจนจำไม่ได้อ่ะสิครับ
แค่นี้ก็ 1..2..3..4..5...........
สมัครไอดีแล้วไม่ต้องใส่เมลมันก็พอไหวคับ ไม่ไหวตรงมันคเมลนี่ล่ะ(ที่มีก็มัคไปเยอแล้ว)

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

สมัครไอดีแล้วไม่ต้องใส่เมลมันก็พอไหวคับ ไม่ไหวตรงมันคเมลนี่ล่ะ(ที่มีก็มัคไปเยอแล้ว)

คะ ปัญหาการลบตัวละครนั้นทางทีมงานได้ดำเนินการประสานงานไปยัง igg เพื่อทำการแก้ไขแล้วคะ