GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

100 คำสั่งบนแป้นคีย์บอร์ดเตือนคำทรงจำ.... (มีสาระ)

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

sian

• Jr. Member
  • **
...Windows Logo+ L --ล็อค keyboard....
Windows Logo+ Lเป็นคำสั่งล็อกคอมพิวเตอร์ครับ woon_angry woon_angry woon_angry
ปล.ถ้าไม่เชื่อก็ลองดูเลยครับถ้าผิดด่าผมเลยครับ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
คลิกขวาเดิน คลิฟซ้ายล๊อคเป้าหมายสกิล

เห๊ยไม่ใช่DotA กดALT+G ให้สัญญาณเพื่อนมาช่วยนะจ้ะ เล่นแฟนท่อมแอส อย่าลืมกดBบลิ้งไปเก็บควายด้วยล่ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
...Windows Logo+ L --ล็อค keyboard....
Windows Logo+ Lเป็นคำสั่งล็อกคอมพิวเตอร์ครับ woon_angry woon_angry woon_angry
ปล.ถ้าไม่เชื่อก็ลองดูเลยครับถ้าผิดด่าผมเลยครับ

ล็อกแบบไหนอะไม่กล้ากด กลัวคอมเปิดไมไ่ด้ ข้อมูลเยอะ  g#006 g#006

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
W = เดินหน้า
S = ถอยหลัง
A = เลี้ยวซ้าย
D = เลี้ยวขวา
Space bar = ...

woon_shock เฮ้ย!!! ไม่ใช่แล้ว

กระโดด !!!  woon_555

ปล. ไม่พอใจใครก็กด Alt+F4 นะครับ   woon_555

ใช้ได้ผลดีค่ะ  woon_555
สวัสดีนะ

¥ ňøø ñäñ ¥

• Jr. Member
  • **

Holiczm 'CHU .¸.• ツ

• ♡ HIBARI KYOYA
จขกท.อ่านมาทั่งป่าวครับ หรือแค่คัดส่งๆ ๆมาให้พวกผมอ่านเนี่ย  woon_5555 woon_5555

55+ แต่ก็คำสั่งดีมากเลยครับ จขกท.ถึงจะขี้เกียจอ่านยังไงอ่านสัก2ตัวก็ได้คับ ถ้าอ่านไม่ออกไปถามแม่ดูก็ได้น้ะครับ ^^

จอมก็  woon_555

ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีๆ ดีจริงๆ  g#008
# ว่าไงน้องสาว...ไหวอะเปล่าเบเบ้ *
เธอคือความสุขของฉัน
ถ้าเธอไม่รับมัน ให้ฉันเริ่มต้นอีกกี่ครั้งก็พร้อม

อันนี้ล็อคแล้วมันจะเป็นยังไงอ่ะ  woon_huh

[N]z.

• M-LEG..!?

[N]z.

• M-LEG..!?
งั้นขอถามอีกสักคำถามครับ เอามาลงนี่ ถ้าเกิดผมกดแล้วคอมมันเกิดดับเพราะคำสั่งที่ไม่เคยรู้มาก่อนถามคนเอามาลง

ก้อไม่รุ้ แร้วใครจะรับผิดชอบครับเรื่องรับผิดชอบคงหาใครรับผิดชอบไมไ่ด้หรอกครับแต่เค้าจะมองคนเขาจะด่าไอคนเอามาลงนี่แหละ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน