GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายละเอียดการปรับสมดุลครั้งที่ 2 (22 ส.ค. 61)

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
อัพเดท 31 / 5 / 2561

เครลิค

สาส์นแห่งชัยชนะ
-บัพของสาส์นแห่งชัยชนะจะช่วยลดโอกาสการหลุดของอุปกรณ์สวมใส่ 30% จาก โอกาสการหลุดเดิม
โอนถ่ายพลังเวท
-เปลี่ยนอัตราการโอนถ่ายจากเดิม เป็น 5/10/15/20/25 % ของ MP MAX ผู้ใช้ทักษะแทน
โอนถ่ายพลังเวทหมู่
-เปลี่ยนอัตราการโอนถ่ายจากเดิม เป็น 0.5/1/1.5/2/2.5 % ของ MP MAX ผู้ใช้ทักษะแทน

วอร์ลอค

บัญญัติแห่งความพินาศ
-ปรับเปลี่ยนให้ผลของทักษะในส่วนที่ทำให้ตายทันที เป็นสถานะโคม่า (ลด HP จนเหลือ 1) แทน

ทักษะแห่งจิต

เตรียมความพร้อมขั้นสูง และ จ้าวแห่งสังเวียน
-เพิ่มความสามารถให้สามารถสลายบัพจากทักษะเสียงกระซิบแห่งดวงดาวได้
โดยหากระดับทักษะสูงกว่า จะสามารถสลายได้ 100%
หากระดับเท่ากันมีโอกาส 50%
หากระดับต่ำกว่า 0%

ไอเท็ม
ขวานพญาหงส์อัคคี
-ยกเลิกการล้างระยะหลังใช้ก่อนลงประลอง 1 vs 1 และ 3 vs 3

การงาน เล่นแร่แปรธาตุ ระดับ 12
เพิ่มน้ำยาใหม่ มีคุณสมบัติดังนี้
เมื่ออุปกรณ์สวมใส่หลุดจะทำให้สามารถสวมใส่อุปกรณ์กลับได้แม้ตัวละครจะมีผลของบัพห้ามสวมใส่อุปกรณ์ส่วนนั้นอยู่
ช่วยลดโอกาสการหลุดของอุปกรณ์สวมใส่ 30% จาก โอกาสการหลุดเดิม เป็นจำนวน x ครั้ง
ลดระยะเวลาการห้ามสวมใส่อุปกรณ์ลง 75%

สถานะโคม่า อยากให้เพิ่มการห้ามฟื้นฟู HP ได้ไหม และที่สำคัญเพิ่มโอกาสติดหน่อยก็ดี ของเดิมนี่แทบ ก็ แค่ดวงล้วนๆ

และสกิวที่ทำให้ตายทีเดียวได้เหมือนบัญญัติได้เช่น เสียงเรียกจากยมฑูต ของสื่อ ทำให้ เป็นแบบบัยญัติได้ไหมเป็นสถานะโคม่าแทน เพราะ สกิวนี้ไม่ต้องมี โอกาสแบบ บัยญัติเลยนะ แค่หารลงตัวตายทันที เลือด 1 ล้านขึ้นดาเมจ 1 ล้าน มันเว่อไปหน่อยไหม

ส่วน บัพของสาส์นแห่งชัยชนะ เพิ่มเป็นสัก 50% ก็ไม่เสียหายนะครับ เพราะขุนเองก็ยังมี เสียงกระซิบที่เอาไว้สลายแก้ทางอยู่

จะให้ฟูไม่ได้เลยนี่มันก็จะเกินไปรึเปล่าครับ บัญญัติสกิลคลาสสอง ดีเลสกิลนี้มันทำได้ต่ำสุดไม่ถึง 10 วินาทีเลยนะ ถ้าติดเดจาวูโอกาสติดอาการโคม่าก็ยิ่งเยอะเพิ่มขึ้นไปอีก วอมีสกิลลดต้านทานอย่างเยอะ แค่โดนบัญญัติเข้าเต็มๆ โดนดีบัพก็แทบเอาชีวิตไม่รอดละ นี่มาห้ามฟูเลือดอีกมันจะเข้าอีกหรอบเดิมอีกแหละครับ แค่ความคิดเห็นนะ
เลือดลดเหลือ 1 กดอาหารวิ่งไปนั่งแปปเดียวก็เต็มไหนจะพระฟูไหนจะกดยา วออะนอกจากบัยญัติแล้วมีสกิวไหนที่เป็นสกิวดาเมจรุนแรงตีคนเข้าบ้างทุกวันนี้ กันเวทหลัง 95+ ยันอาชีพแอสที่เป็นสายแพ้เวททั้งนั้น
สถานะโคม่า ติดสัก 5 วิ ห้ามฟูเลือด 5 วิ อย่างน้อยๆ ก็ให้มีโอกาสร่ายเวท กากๆใส่ แถมต้องมาลุ้นว่าจะคริไหมอีก
คงไม่ต้องลุ้นแล้วหรอกครับ ผลาญวิญญาณ ราตรีนิรันดร์ พวกนี้ทะลุกันเวท แถมเรียนได้พร้อมบัญญัติด้วยนะ g#008

chanons

• Newbie
  • *
เผ่าจงเจริญ :) ปรับแบบนี้มนุษไม่ต้องเล่นละครับ โดนขุนจิตเจ้า ปลดอีก C3 ขุน อีก กองพันอีก 55555555555555555555

monwin

• Newbie
  • *
  • คะคะคะคุ๊ !?
ช่วยเพิ่มการลดโอกาสโดนปลดของสาส์นแห่งชัยชนะ แล้วก็ละลดระยะหลังใช้ลงด้วยครับผม เพราะเสี่ยงโอกาสโดนสลายสูงมาก ทั้งเสียงกระซิบ ทั้งป้อมไฟ  g#035 g#035 g#035
จริง ส่วนใหญ่ไม่ได้อยู่ถึงบัฟหมดหรอก ไม่ตายก่อนก็โดนสลายก่อน  woon_bye
คะ คะ คะ คุ๊ !?

NegreDo

• Jr. Member
  • **
เผ่าจงเจริญ :) ปรับแบบนี้มนุษไม่ต้องเล่นละครับ โดนขุนจิตเจ้า ปลดอีก C3 ขุน อีก กองพันอีก 55555555555555555555

จริง ขุนศึกไม่มีข้อเสียเลย ข้อเสียที่คิดได้คือคีย์ลัดไม่พอ กับชนะจนเมื่อยมือ ส่วนอาชีพอื่นมึงเสียเงินไปเหอะ ตีบวกฟิวของเทพแค่ไหนก็แพ้ขุนศึกอยุ่ดี อาชีพห่าไรมีครบทุกอย่าง คือทุกอย่างจริงๆข้อด้อยไม่มีเลย ส่วนอาชีพอื่นว่ามีจุดแข็งหมดเหมือนขุน ยกตัวอย่างมาเลย เดะกุร่ายให้ฟัง เกมส์ไม่น่าเล่นเพราะมันทำกันเว่อแบบนี้แหละ อสุราขุนศึกออนไลน์ พวกอาชีพอื่นมึงออฟไลน์ไปเหอะ ขี้ตีนขุนทั้งนั้นแหละ

adisonta22

• Newbie
  • *

จริง ขุนศึกไม่มีข้อเสียเลย ข้อเสียที่คิดได้คือคีย์ลัดไม่พอ กับชนะจนเมื่อยมือ ส่วนอาชีพอื่นมึงเสียเงินไปเหอะ ตีบวกฟิวของเทพแค่ไหนก็แพ้ขุนศึกอยุ่ดี อาชีพห่าไรมีครบทุกอย่าง คือทุกอย่างจริงๆข้อด้อยไม่มีเลย ส่วนอาชีพอื่นว่ามีจุดแข็งหมดเหมือนขุน ยกตัวอย่างมาเลย เดะกุร่ายให้ฟัง เกมส์ไม่น่าเล่นเพราะมันทำกันเว่อแบบนี้แหละ อสุราขุนศึกออนไลน์ พวกอาชีพอื่นมึงออฟไลน์ไปเหอะ ขี้ตีนขุนทั้งนั้นแหละ
แอสปลอกไลแคนน่าจะชนะขุนนะครับ หลังจากพยุหะดาราแบบใหม่มา แอสวางพยุหะล่องหน+กับดัก+จิตแอส+ตัดชีพจร (น่าลุ้นๆ)

aekkaratza

• Newbie
  • *
ทำไม เหมือนทีมงานไม่กล้าปรับอาชีพขุนศึกครับ (หวังว่าจะไม่มีจีเอ็มแอบเล่นขุนซะเองในเซิฟหลัก) ขนาดต้องทำยาการงาน ลดเวลาปลดอาวุธมาช่วยแทน
ซึ่งมันไม่ได้ช่วยแก้ไขที่ต้นเหตุเลย ที่มันโกงเพราะอาชีพนะครับ ลองนึกดูอาชีพไหนในเกมส์ ที่ป้องกันทั้งเวทและกายภาพสูงมากทั้งหน้าและหลัง
แถมมีปัดป้อง ป้องกันการโจมตีทุกรูปแปปยกเว้นเวท แถมสวนได้ถี่มากแค่ระดับคลาส2 ยิ่งกว่าสวนกลับคลาส3เบลดมาสเตอร์ซะอีก ใส่หอกสวนถี่ๆ ระยะไม่จำกัดอีก
ใช้อาวุธได้ครบมือ4อย่าง ใส่โล่ได้ถึกเข้าไปใหญ่

มาพูดถึงC3กันต่อ สกิลอสูรกลืนกิน ที่เปลี่ยนการโจมตีทั้งกายภาพ/เวท เป็นฟื้นฟูเลือดแทน 10วิ ซึ่งโกงมากๆ การต่อสู้1-1สกิลนี้ถือว่าโกงมาก ซึ่งมันไม่ต่างไรจากอมตะเลย
และคลาส3ใหม่จัดกระบวนทัพ ซึ่งดูเหมือนไม่มีอะไรเพราะสกิลมีทั้งลดและเพิ่ม แต่จริงๆ มีอะไรแอบแฝงอยู่ ซึ่งก่อนหน้านี้ทีมงานปรับเลือด เผ่าอสุรา และการเดินลง
แต่เมื่อคลาส3ใหม่จัดกระบวนทัพเข้ามา ซึ่งมันแทบไม่ต่างกันเลย คือคุณกลับเอาคลาส3ที่เพิ่มเลือด และป้องกัน หนากว่าเดิม มาเพิ่มให้ขุนศึก
ซึ่งอยากจะถามว่าก่อนหน้านี้คุณจะลดทำเพื่อ?? ในเมื่อลดเลือดลงแล้ว กลับเอาคลาส3เพิ่มเลือดกับป้องกัน ทำเพิ่มให้ขุนศึกอีก ซึ่งมันดูขัดแย้งกันมากกับสิ่งที่ปรับ

สกิลจิตเกราะมังกรคลั่ง ป้องกันโป๊ะเช่ะ100% ป้องกันหลัง70 ระเบิดรอบตัว6ช่อง ซึ่งมันอาจดูเหมือนระยะผลสกิลมันอาจจะสั้น แต่ขุนศึกเป็นอาชีพที่มันมีสกิลล้อคเป้าเยอะ
ใส่เท้าพิพบ กระโจนล้อคเป้า1วิ ตามด้วยกดยัวยุโทสะได้ทันที หรือ กดเกราะมังกรคลั่ง ใส่หอกวิ่งมาทลายเกราะระเบิดตูมใส่ หรือใช้หอกทลาย สลับดาบราชันหยุดแล้วปลดอาวุธรัวๆ ต่อให้คุณถึกแค่ไหนเจอระเบิดเกาะใส่ พลังป้องกันจะเหลือ0  20วิ พร้อมเจอปลดรัวๆ ขุนแทบจะเป็นอาชีพเดียวที่มีสกิลล้อคเป้าหมายเยอะมาก
ทั้งดาบราชันหยุด4-7วิ หอกทลาย3.5วิ พร้อมลดป้องกัน หลบเหลือ0 เท้าพิพบกระโจนล็อคขา1วิ ยัวยุโทสะ7วิ
ต่อด้วยขุนศึกจะทำคอมโบปลดชุดใหญ่ใส่คุณจนตาย ไม่ก็เจอกองพันดูดจนตาย เพราะพลังป้องกันของคุณแทบไม่เหลือให้ป้องกันอะไรแล้ว ยืนรอตายอย่างเดียว
ทุกอย่างมันดูสมบูรณ์แบบจนเกินไป ทั้งด้านป้องกันและโจมตี

แล้วถ้าคุณเก่งพอจะฆ่าขุนได้แล้ว ก็อย่านิ่งนอนใจไป เพราะยังใส่ขวานพญาหงอัคคี ฟื้นคืนชีพกลับมาค่าคุณได้อีก นี่ยังมองไม่ออกอีกเหรอขุนศึกมันโกงแค่ไหน
ขนาดผมเล่นขุนเองยังรู้ว่ามันโกงมากๆ แต่ไม่เคยเจอปรับลดลงเลย มีแต่เพิ่มขึ้นตะหากจนน่าแปลกใจว่าทำไมอาชีพนี้ ถึงไม่มีการปรับอย่างจริงจัง
ถ้าจะบอกก็ปรับไปแล้ว สกิลยัวยุโทสะเหลือ2ช่อง เอาจริงๆไอ้ระยะ2ช่องมันไม่ได้ช่วยอะไรเรย เพราะยังไงขุนก็กระโจนติดตัว ล้อคขาคุณได้อยุ่ดี
ไม่ใช่ว่าสู้ไมได้มาร้องให้ปรับนะครับเพราะผมก็เล่นขุนศึก ผมแค่อยากเห็นอนาคตที่ทุกอาชีพสามารถฆ่ากันได้ ที่ไม่ใช่ขุนศึกตบทุกอาชีพทั้งเกมส์แบบปัจุบัน

NegreDo

• **
ทำไม เหมือนทีมงานไม่กล้าปรับอาชีพขุนศึกครับ (หวังว่าจะไม่มีจีเอ็มแอบเล่นขุนซะเองในเซิฟหลัก) ขนาดต้องทำยาการงาน ลดเวลาปลดอาวุธมาช่วยแทน
ซึ่งมันไม่ได้ช่วยแก้ไขที่ต้นเหตุเลย ที่มันโกงเพราะอาชีพนะครับ ลองนึกดูอาชีพไหนในเกมส์ ที่ป้องกันทั้งเวทและกายภาพสูงมากทั้งหน้าและหลัง
แถมมีปัดป้อง ป้องกันการโจมตีทุกรูปแปปยกเว้นเวท แถมสวนได้ถี่มากแค่ระดับคลาส2 ยิ่งกว่าสวนกลับคลาส3เบลดมาสเตอร์ซะอีก ใส่หอกสวนถี่ๆ ระยะไม่จำกัดอีก
ใช้อาวุธได้ครบมือ4อย่าง ใส่โล่ได้ถึกเข้าไปใหญ่

มาพูดถึงC3กันต่อ สกิลอสูรกลืนกิน ที่เปลี่ยนการโจมตีทั้งกายภาพ/เวท เป็นฟื้นฟูเลือดแทน 10วิ ซึ่งโกงมากๆ การต่อสู้1-1สกิลนี้ถือว่าโกงมาก ซึ่งมันไม่ต่างไรจากอมตะเลย
และคลาส3ใหม่จัดกระบวนทัพ ซึ่งดูเหมือนไม่มีอะไรเพราะสกิลมีทั้งลดและเพิ่ม แต่จริงๆ มีอะไรแอบแฝงอยู่ ซึ่งก่อนหน้านี้ทีมงานปรับเลือด เผ่าอสุรา และการเดินลง
แต่เมื่อคลาส3ใหม่จัดกระบวนทัพเข้ามา ซึ่งมันแทบไม่ต่างกันเลย คือคุณกลับเอาคลาส3ที่เพิ่มเลือด และป้องกัน หนากว่าเดิม มาเพิ่มให้ขุนศึก
ซึ่งอยากจะถามว่าก่อนหน้านี้คุณจะลดทำเพื่อ?? ในเมื่อลดเลือดลงแล้ว กลับเอาคลาส3เพิ่มเลือดกับป้องกัน ทำเพิ่มให้ขุนศึกอีก ซึ่งมันดูขัดแย้งกันมากกับสิ่งที่ปรับ

สกิลจิตเกราะมังกรคลั่ง ป้องกันโป๊ะเช่ะ100% ป้องกันหลัง70 ระเบิดรอบตัว6ช่อง ซึ่งมันอาจดูเหมือนระยะผลสกิลมันอาจจะสั้น แต่ขุนศึกเป็นอาชีพที่มันมีสกิลล้อคเป้าเยอะ
ใส่เท้าพิพบ กระโจนล้อคเป้า1วิ ตามด้วยกดยัวยุโทสะได้ทันที หรือ กดเกราะมังกรคลั่ง ใส่หอกวิ่งมาทลายเกราะระเบิดตูมใส่ หรือใช้หอกทลาย สลับดาบราชันหยุดแล้วปลดอาวุธรัวๆ ต่อให้คุณถึกแค่ไหนเจอระเบิดเกาะใส่ พลังป้องกันจะเหลือ0  20วิ พร้อมเจอปลดรัวๆ ขุนแทบจะเป็นอาชีพเดียวที่มีสกิลล้อคเป้าหมายเยอะมาก
ทั้งดาบราชันหยุด4-7วิ หอกทลาย3.5วิ พร้อมลดป้องกัน หลบเหลือ0 เท้าพิพบกระโจนล็อคขา1วิ ยัวยุโทสะ7วิ
ต่อด้วยขุนศึกจะทำคอมโบปลดชุดใหญ่ใส่คุณจนตาย ไม่ก็เจอกองพันดูดจนตาย เพราะพลังป้องกันของคุณแทบไม่เหลือให้ป้องกันอะไรแล้ว ยืนรอตายอย่างเดียว
ทุกอย่างมันดูสมบูรณ์แบบจนเกินไป ทั้งด้านป้องกันและโจมตี

แล้วถ้าคุณเก่งพอจะฆ่าขุนได้แล้ว ก็อย่านิ่งนอนใจไป เพราะยังใส่ขวานพญาหงอัคคี ฟื้นคืนชีพกลับมาค่าคุณได้อีก นี่ยังมองไม่ออกอีกเหรอขุนศึกมันโกงแค่ไหน
ขนาดผมเล่นขุนเองยังรู้ว่ามันโกงมากๆ แต่ไม่เคยเจอปรับลดลงเลย มีแต่เพิ่มขึ้นตะหากจนน่าแปลกใจว่าทำไมอาชีพนี้ ถึงไม่มีการปรับอย่างจริงจัง
ถ้าจะบอกก็ปรับไปแล้ว สกิลยัวยุโทสะเหลือ2ช่อง เอาจริงๆไอ้ระยะ2ช่องมันไม่ได้ช่วยอะไรเรย เพราะยังไงขุนก็กระโจนติดตัว ล้อคขาคุณได้อยุ่ดี
ไม่ใช่ว่าสู้ไมได้มาร้องให้ปรับนะครับเพราะผมก็เล่นขุนศึก ผมแค่อยากเห็นอนาคตที่ทุกอาชีพสามารถฆ่ากันได้ ที่ไม่ใช่ขุนศึกตบทุกอาชีพทั้งเกมส์แบบปัจุบัน

+100 เทพขุนศึกมาเอง

Communication Arts

• Newbie
  • *
สงสัยจังเลยว่าทำไมสกิลจิตเป่ามนุษย์ถึงไม่ OP เหมือนเผ่าอสุรา   woon_555  woon_5555 woon_sunny

NegreDo

• **
พวกเล่นเผ่ามันก็จะบอกว่า เพราะเกมส์ชื่ออสุราไง ถึงได้บอก แยกเผ่าออกไปเป็นอีกเซิฟเหอะ ให้พวกอาชีพเทพๆตีกันเอง เผ่ามนุษย์ตีกันเองสนุกกว่าอีก เผ่ามาแจมทีไรน่าเบื่อ ตายเกิดแทบไม่ทัน  g#030

PlamanZa

• Newbie
  • *
  • แฟนพันธุ์แท้
หัตถ์แห่งลูซิส ปรับแค่นี้?ผลักไปไกลๆ? เพื่อ??
รู้สึกว่าตกหล่นเดี๋ยวเพิ่มให้ครับ  woon_555 woon_555
- เพิ่มความสามารถต้านท้านทุกชนิดขณะอยู่ในหัตถ์แห่งลูซิส (ระดับทักษะ x 10) %
- เพิ่มความสามารถทอนความเสียหาย (ระดับทักษะ x 5)% เมื่ออยู่ในหัตถ์แห่งลูซิส

ปัจจุบัน

เครลิค/นัน
หัตถ์แห่งลูซิส
- เพิ่มความสามารถต้านท้านทุกชนิดขณะอยู่ในหัตถ์แห่งลูซิส (ระดับทักษะ x 5) %
- เพิ่มความสามารถทอนความเสียหาย (ระดับทักษะ x 4)% เมื่ออยู่ในหัตถ์แห่งลูซิส

ไม่เข้าใจว่าทำไมคุยๆกัน ไปๆมาๆถึงได้เหลือเท่านี้ ยิ่งเห็นสกิลจิตเผ่ายิ่งเพลีย g#023

PlamanZa

• Newbie
  • *
  • แฟนพันธุ์แท้

NegreDo

• **
สิ่งที่ควรปรับอย่างยิ่งคือ กองพันวิญญาณ ดาเมจตอนนี้ขั้นต่ำ 300X14 ตัว ขนาดไอ้เจ้าของสกิลจิตยังใช้ประโยชน์ไม่ได้เต็มๆจากสกิลจิตของตัวเอง เพราะเลือดโดนปรับลง แต่คิดตามหลักความเป็นจริง กองพันวิญญานลักษณะสกิลเหมือนเวทย์ ทำไมไม่ให้เงื่อนไขของความแรงดาเมจขึ้นอยุ่กับ พลังโจมตีเวทย์ ? มันถึงจะสมเหตุสมผล อยากให้ดูดแรงก็พลังโจมตีเวทเยอะๆสิ นี่อะไรความแรงดันไปขึ้นอยุ่กับความต่างระหว่าง hp max กับ mP max ดูยังไงมันก็ทำมาเพื่อขุนศึกอยุ่ดี ยิ่งใช้พร้อมกันกับเกราะมังกรคลั่งที่ระเบิดแล้วทำดาเมจอีก ความสามารถยิ่งซ้ำซ้อน ทำให้โกงขึ้น เอาตรงๆเลยนะขุนศึกตอนนี้จุดเด่นอยุ่ที่ความถึกกับเลือด ถ้าไม่นับพวกสกิลโกงๆทั้งหลายแหล่ทั้งติดตัวและจากอาวุธแรร์ที่สลับใช้ได้หมด ขุนป้องกันหนามีกันโป๊ะ มีสวนกลับอีก ผมว่าจุดด้อยต้องไปอยุ่ที่ HP MAX เต็มที่ต้องไม่เกินแสน เปรียบเทียบเอาง่ายๆกับอาชีพอื่นๆ อย่างเบอเลือดไม่เท่าไหร่เองตอนนี้แต่พลังป้องกันแทบไม่มี กระนั้นก็ยังโดนลดเลือดชิบหาย
อีกอย่างความสามารถของหอกที่มันเว่อเกินไปเรื่องติดมึนที่ไม่ติดต้านทาน ทั้งหอกตู้ทั้งหอกทลาย ติดมึนมันนานเว่อเกินไปไหม ? 1.5 วิกำลังพอดี เต็มที่ก็ 2 เพราะพาลาดินต้องได้รับข้อดีตรงนี้มากกว่าขุน เพราะหอกมันเป็นอาวุธหลักของพาลาดิน ขุนศึกมันคมแฝกไม่ใช่เหรอ ? ยิ่งพิมไปก็ยิ่งยาว เพราะเรื่องความโกงเกินอาชีพอื่นนี่มันเยอะจนอธิบายไม่จบ พักกินยาแพพเดะมาพิมใหม่

สงสัยจังเลยว่าทำไมสกิลจิตเผ่ามนุษย์ถึงไม่ OP เหมือนเผ่าอสุรา   woon_555  woon_5555 woon_sunny
g#030 g#030 g#030
ตลกทีมงานปรับแล้วปรับอีก ปรับบ้าอะไรเผ่าถึงได้ยังโกงอยู่ทุกวัน  g#046 g#046 g#046

Failytail

• Newbie
  • *
อยากให้ทีมงานปรับสกิว c3 แอสแซสซิน หนอ่ยครับ สกิวทำลายเวท เรียกได้ว่า ไร้ประโยชน์มากเลยครับ ปรับแก้ไขให้มันทำลายเวท(mp)เป้าหมาย ให้เยอะๆหนอ่ยก็ดีครับ จะได้สมชื่อทำลายเวทหน่อย c3เบรดยังตีเเล้วเวทหมดหลอดเลยครับ ยังไงก็ขอให้เก็บไปพิจารณาด้วยนะครับ