GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มหากาฬตีบวก Season 1 ตอน. ตามหาช่างตีบวก

บุคคลทั่วไป · 7 · 8832

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
สวัสดี!!! เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกคน  woon_love

วันนี้อยากจะพาเพื่อนๆ เก่าและใหม่มารู้จักเจ้า Npc ตีบวกนั้นเองว่าอยู่เมืองไหนพิกัดไหนกันบ้าง  woon_5555

Npc ตีบวกตัวแรกผมว่าใกล้ และ ง่ายส๊วดส๊วดละ

[/url]

เห็นปุ๊ปอ๋อ!!! กันเลยสิน๊ะ ใช่แล้วครับ เมือง " Death_valley " นั้นเอง พิกัด 12, 54 [ ตรวจสอบพิกัด /where ]

เมืองต่อไปที่เราจะไปกันที่ " ท่าเรือ Southern_shire " นั้นเอง พิกีด 122, 31 เมืองนี้ถือว่าเป็นตลาดก็เป็นได้

[/url]

มาม๊ะมาถึงเมืองแห่งน้ำทะเล แป๊ววววววว คือเมือง " Red Cliff " นั้นเอง ป๊ะเราไปดูกัน Npc ตีบวกของเราจะอยู่ตรงไหน

NPC ตัวเนี๊ยจะอยู่บนสุดเลยๆ ง่ายหาพิกัด ^^ พอกัด 135, 15 นะครับ และ มาถึงตัวสุดท้ายของเราในวันนี้อยู่ที่เมือง " Southern fort Market "  หรือที่เราซื้ออาหารผอบนั้นเอง
ซึ่ง พิกัดจะ 26, 92 นะจ๊ะ ง่ายเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2013, 20:54:54 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • Jr. Member
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
ที่1
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
เห็นหน้ามันแล้วอยากโดดถีบหน้าให้ติดคริ โดยเฉพาะไอโกลรี่ กินตังมาเนิ่นนาน  woon_angry woon_angry