GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

cinarmbell

• Newbie
  • *
ผม เป๊นเจ้าของไอดีนี่ ขออธิบายว่า  พระหญิ่งที่ชื่อ Super_Jame ที่ทุกคนเห๊นในรุปเป๊นคนเอาไอดี ผม โพสแบน ผมได้ฝาก
ไอดี ให้พระญิ่งคนนั้น ออนเวลาติดคุกให้ แต่เข้ากลับ ซื้อของแล้วกดใช้ ที่ผมเติมเอแคชไป   ผมขอบอกไว้ว่า
จะมีคนบ้าที่ให้ ส่งตัวเองแบน!!~ จิงไหมคับ ลองคิดดู

~!•♫KITKIDKIT♫•!~

• Jr. Member
  • **

TAMA

• Sr. Member
การที่จะให้ไอดีกับคนอื่น ในส่วนนี้ผู้เล่นจะต้องยอมรับผลที่จะตามมาทุกกรณีครับ

ในส่วนนี้ทางทีมงานก็ต้องทำตามกฎระเบียบของเกมนี้นะครับ

จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร TheOnEDuD เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินภายในเกมส์