GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จะเรียกว่าเป็นความผิดได้ไหม

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คงจะยากแฮะ บอกว่าเขี้ยวเฉยๆ g#034
ราคาก็ตั้งกันได้ ไม่ได้มีกำหนดไว้นี่ แล้วแต่ใครจะซื้อ
(เว้นแต่จะบอกว่าเขี้ยวพยัคฆ์นั่นแหละเนอะ ถึงจะมั่นใจว่าเจตนาหลอกลวง) #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ไม่ผิดครับ ถือว่าไม่ได้เป็นการหลอกลวงแต่ยังใด
แค่ไม่เข้าไปซื้อของเขาก็พอครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้