GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอกราบขอโทษ พี่เอ๋ -mInIany- ด้วยนะคับ

loveshowza01

• Newbie
  • *
ผมขอกราบขอโทษ ตัวละคร -mInIany- (พี่เอ๋) ด้วยนะครับ  woon_sad2  woon_cry
เป็นเพราะผม รู้เท่าไม่ถึงการณ์ เพราะผม อยู่ ป.6 ยังเรียนไม่ถึง ผมต้องขอโทษจริงๆ ที่ผมไปว่า พี่เอ๋ ไปในทางไม่ดี เสียๆหายๆ
ได้โปรดให้อภัย ผมด้วยนะครับ ขอโทษออกมาจากหัวใจ ผมกินข้าวไม่ได้ นอนไม่หลับ เพราะสำนึกผิด ไม่รู้ตัวเองทำไรลงไป
ผมสำนึกผิดแล้วจริงๆ ๆ ๆ ๆ ออกมาจากหัวใจ

เป็นเพราะผมแค้น แอส ตัว หนึ่ง ใน กิล พี่เอ๋ มาก เพราะแอสตัวนั้นได้มาฆ่าแล้วชุบ1ผม แล้วผมทำไรเค้าไม่ได้ผมก็เลย กดเกิด ทำให้ เวลลดไป5เวล ซึ่งวันนั้นผมได้แค้น มาก

ผมอาจพูดไม่เก่ง แต่ผมขอโทษ และสำนึกผิด ออกมาจากหัวใจ เลยคับ

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
เวลาทำไม่คิดละคะ ทำทำแล้วค่อยมาคิดทีหลัง

g#015 g#015

Pnp. Clp.

TAMA

• Sr. Member
ทีมงานขออณุญาตทำการล็อคกระทู้นะครับ

เนื้องจากผู้เล่นไม่ได้มีความประสงค์จะแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิดครับ