GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

2ผัวเมียลุมด่าหนูคะสู้ไม่ได้จริงๆT^T sv.นรก จุ้บ♥

จ:Ioาo:ไsมากมาe

• Newbie
  • *
หน้าด้าน คำนี้ มัน ผิดยังไงหรอ งงหว๊ะ  หน้าด้านหน้าไม่อาย คำพูดนี้ มันออกจะสุภาพ   woon_5555 woon_5555

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
หน้าด้าน คำนี้ มัน ผิดยังไงหรอ งงหว๊ะ  หน้าด้านหน้าไม่อาย คำพูดนี้ มันออกจะสุภาพ   woon_5555 woon_5555
หน้าด้าน หน้าไม่อาย ไร้ยางอาย  คุณคุงไม่โกดนะที่ผมว่าคุณ เพราะมันออกจะสุภาพ   woon_5555

• Newbie
  • *
หน้าด้าน หน้าไม่อาย ไร้ยางอาย  คุณคุงไม่โกดนะที่ผมว่าคุณ เพราะมันออกจะสุภาพ   woon_5555

ผมจะไปโกรธทำมัย ก็เพราะ มันไม่ได้ทำให้ผมรู้สึกสะทบสะท้านตรงไหนเลย

• Newbie
  • *
เจ้าของกระทู้ หาเหตผลดีๆๆมากกว่านี้หน่อยนะ คำๆนี้ ไร้สาระหว๊ะ

ดับเบิ้ล

• Full Member
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร 13aRaKu ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ