GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอหยาบหน่อยถึงจะเป้นคนพุทธก็เหอะ คนแต่งเหิี้ยสัส โดนอุ้มชัว

whitetea.

• Sr. Member
เขาออกมาขอโทดแล้ว และเขาก้ยังอยู่มาจนถึงปัจจุบัน ไม่ได้โดนอุ้มไปไหน - -"

SLEEP

• Jr. Member
  • **
  • โปรเกรียนเมอร์ฝึกหัด
เพลงนี้คนแต่งเค้าออกมามาขอโทษแล้วครับ เป็นเป็นอารมณ์ชั่ววูบ และไม่มีในอัลบั้ม
แต่ไอ้พวกที่ไม่จบคือพวกที่อัพโหลดเพลงนี้ ผมว่า พวกนี้เหี้ยกว่านะ  g#040
Status:ออนได้แต่บอร์ด

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
เพลงนี้คนแต่งเค้าออกมามาขอโทษแล้วครับ เป็นเป็นอารมณ์ชั่ววูบ และไม่มีในอัลบั้ม
แต่ไอ้พวกที่ไม่จบคือพวกที่อัพโหลดเพลงนี้ ผมว่า พวกนี้เหี้ยกว่านะ  g#040
กรรมไม่รุ้ หุหุ
งั้นล็อคดีกว่าเออแต่เพราะ
เขาออกมาขอโทดแล้ว และเขาก้ยังอยู่มาจนถึงปัจจุบัน ไม่ได้โดนอุ้มไปไหน - -"
หมายถึงทู้นี้อะ

LLอUหื่u.

• Full Member

ไม่พอใจครับ ถึงจะขอโทษแล้วก็เถอะ แต่ให้เพลงนี้มันออกมาได้ยังไง ??

PETDO   FAIL   DRAMA