GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"กล่องสุ่มไอเทมแรร์" ไม่มีขาย อยากได้ !? ไปล่าเอา!!! update 15/9/2554

ไอเทมแรร์ แต่ไม่มีของแรร์ในกล่อง40-59 อย่างี้มันจะดีหรอครับ?
แหวนปราช
มีดสั้นพยัคคำราม
เจ้ารัตติกาล ทำไมไม่มีของพวกเนี่ยเลยล่ะครับ

ArmSut

• สัจธรรม ของชีวิต มีเหตุ ย่อมมีผล กัมมุนา วัตตี โลโก
  • Jr. Member
  • **
  • ขอจงเดินอยู่ในทางสายกลาง จงอยู่ในความไม่ประมาทเทอญ อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
ตีบอส ไม่เคยได้กล่องเลยอ่ะ g#027
มีปากก็พูดไป มีมือก็พิมพ์เอา ใจเขาหรือใจเรา ควรเอามาใส่ใจ

Nharu_z-

• ตอนนี้ใจกำลังว่าง จะให้ทำไง ♥
  • Newbie
  • *
  • 'นัท แลกคุ Facebook...

corpsman

• Newbie
  • *
ของที่อยู่ในกล่องสุ่มไอเทมแรร์ไม่มีดอปจากมอนเตอร์ใช่หรือป่าวครับ พวกกล่องระดับ90-99  g#025
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2014, 05:32:23 โดย corpsman »

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
นานแล้ว อัพเดทข้อมูลหน้าแรกหน่อยไหมครับ

อันนี้ล่าสุดแล้วหรือป่าวเมื่อปีที่แล้ว
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=31818.0

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

monarch172572

• **
ผมอยากให้มีสัญลักษณ์ในไอเทมบอกว่าไอเทมนี้เปิดได้จากกล่องแรร์นู้นนี้ด้วยอ่ะครับ

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
ผมอยากให้มีสัญลักษณ์ในไอเทมบอกว่าไอเทมนี้เปิดได้จากกล่องแรร์นู้นนี้ด้วยอ่ะครับ
แบบนั้นท่าจะนาน ผมว่าปักหมุดกระทู้นี้ไว้แล้วอัพเดทข้อมูลให้ใหม่เสมอก้อได้นะครับ