GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จะปล่อยให้เป็นแบบนี้ต่อไปหรอ??

wiperace

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ทดสอบการเวลกันมาพอแล้วมั้งครับ ตอนนี้ระบบเก็บเลเวล expไรพวกนี้มันก็โอเคแล้วนะ   ตอนนี้มันน่าเบื่อมาก PKก็ไม่มี บอสก็ไม่มี  สงครามชิงปราสาทก็ไม่มี  จะเอาระบบพวกนี้เข้ามาทดสอบเมื่อไหร่ครับ  เวลจน80กันหลายคนละจะให้เวลจน99เลยหรือไง คนทดสอบก็หายกันไปหมดละไม่คิดจะทำอะไรจริงๆหรือ

-_EvoIution_-

• Newbie
  • *
ครับ เห็นด้วยสำหรับอันนี้ เพราะปัจจุบันผู้ทดสอบไม่รู้จะทดสอบอะไรอีกแล้ว นั่งเบื่อทำเควสไปวันๆ แถมมีน้อยอีกต่างหาก ถามว่าเพราะอะไรทำไมคนทดสอบน้อย?
1.เพราะมีแต่ความน่าเบื่อจำเจ
2.ผู้เล่นสมัยก่อนที่เลิกเล่นไปแล้วไม่มาทดสอบให้เสียเวลาหรอกครับ ถึงจะมีก็มีไม่กี่คน
3.คนส่วนใหญ่รอเล่นตอนเปิด open
4.ไม่มีรางวัลตอบแทนสำหรับผู้ทดสอบ
5.บอสไม่มี กิจกรรมไม่มี มีแต่เวลแล้วก็เวล ถ้าจะแย้งว่ามีคนล่าของล่าไอเท็มโอเคประเภทนี้ก็มีแต่มีน้อย
6.เพราะเล่นไปยังไงก็รี คนก็เลยไม่มาเล่นกันฃ
***ก็ประมาณนี้นะครับ ตอนนี้ผมก็ทดสอบอยู่นะพยายามทำเควสปรีกย่อยฆ่าเวลาว่างๆก็นั่งขายของ ปล.เวล59มาตั้งแต่สองวันแรกแล้วขี้เกียจเวล
[/size]
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • **
ครับ เห็นด้วยสำหรับอันนี้ เพราะปัจจุบันผู้ทดสอบไม่รู้จะทดสอบอะไรอีกแล้ว นั่งเบื่อทำเควสไปวันๆ แถมมีน้อยอีกต่างหาก ถามว่าเพราะอะไรทำไมคนทดสอบน้อย?
1.เพราะมีแต่ความน่าเบื่อจำเจ
2.ผู้เล่นสมัยก่อนที่เลิกเล่นไปแล้วไม่มาทดสอบให้เสียเวลาหรอกครับ ถึงจะมีก็มีไม่กี่คน
3.คนส่วนใหญ่รอเล่นตอนเปิด open
4.ไม่มีรางวัลตอบแทนสำหรับผู้ทดสอบ
5.บอสไม่มี กิจกรรมไม่มี มีแต่เวลแล้วก็เวล ถ้าจะแย้งว่ามีคนล่าของล่าไอเท็มโอเคประเภทนี้ก็มีแต่มีน้อย
6.เพราะเล่นไปยังไงก็รี คนก็เลยไม่มาเล่นกันฃ
***ก็ประมาณนี้นะครับ ตอนนี้ผมก็ทดสอบอยู่นะพยายามทำเควสปรีกย่อยฆ่าเวลาว่างๆก็นั่งขายของ ปล.เวล59มาตั้งแต่สองวันแรกแล้วขี้เกียจเวล
[/size]

+1  g#022 g#022
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o

jib001

• **
    • นิยายของกระผมครับ
ไม่ได้จะเข้ามากวนนะ

แล้วแบบนั้น มันต่างกับเซิฟปกติยังไงล่ะ  woon_huh
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

แล้วแบบนั้น มันต่างกับเซิฟปกติยังไงล่ะ  woon_huh
เนื่องจากทีมงานตัดปัจจัยที่คิดว่าไม่สมดุลออกไปทำให้ PK สงครามชิงปราสาท การตีบอส ต่างออกไปพอสมควร
1.ไม่มีจุติจุจิต
2.ของที่ใส่ต่างๆจากเซิฟหลักมาก(ของร้าน - ของเควส - การงาน - ดรอป)
3.ผอบไม่มีสกิว
4.อาหารเเละปรุงยาไม่มี
5.ไม่มีเผ่าอสุรา

g#039  g#039  g#039

wiperace

• **

เพื่อจะทดสอบหาบั๊คในทุกๆระบบไงล่ะครับ  จะทำระบบอะไรลงหลักก็ต้องลงนี่ก่อนอยู่แล้วก็ช่วยทำให้มันไวๆ แล้วไอ่การทดสอบเนี่ยมันก็ต้องการคนทดสอบสิ ไม่มีคนทดสอบจะทดสอบยังไงได้  ยิ่งคนเล่นเยอะมันก็ยิ่งหาบั๊คได้ง่าย

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ขอขอบคุณรูปสวยๆจากTesterทางบ้านครัช รายชื่อเพื่อน ONLINE-OFFLINE (1-100ท่าน)

จะเห็นได้ว่าOFFLINEกันท้วนหน้าไม่มีไครทดสอบอะไรเเล้วครับอยากฝากให้ทีมงานช่วยดูด้วย มีอะไรรีบๆลง เเละควรจะสินน้ำใจเล็กน้องให้Testerที่ลงมาทดสอบหน่อยก็ดี
เป็นเเจกโค้ดหมวกเเฟชั่นสวยๆตอนเปิดเซิฟจริงก็ได้ ลงมาจัดกิจกรรมก็ได้ ลุกนั้ง อะไรก็ว่าไป
ฝากด้วยนะครับ

เครดิตรูป : mana

woon_bye