GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรามีบอท100%

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
รู้สึกว่าบางคนอยากจะแก้ตัวแทนคนผิดซะจัง

จนเหมือนผมคนที่มาแจ้ง รู้สึกผิดเองเลยนะเนี่ย g#023

เค้าเรียกว่า ประชด แดกดันคับ ไม่ใช่แก้ตัวแทน
(ถ้าผมเข้าใจเจตนาไม่ผิดนะ เพราะผมก็รู้สึกอยากจะบอกอย่างนั้นเหมือนกัน)
 woon_5555

ลุงแมวทำบ่อยไง เลยรู้ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

reccas

• Newbie
  • *
 g#016งั้นถ้าใครว่างๆก็ลองแวะไปดูก็ได้ แมท southern_shire/field02 (ที่คาร์เตอร์เกิดเยอะๆ)

อยู่ช่วงบนๆ ของแมท งิ ตอนนี้กะลังยืนยิงอยู่

ผมไปและงิ g#046 g#046

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
แหมก็จะแจ้งกันทำไมค่ะ เคยแจ้งทีมงานก็บอกตรวจสอบแล้วไม่มีอะไรผิดปกติ ทำอะไรทีมงานก็จับไม่ได้หรอก
ตลกดีนะค่ะ เรื่องบอทที่เป็นผลกระทบกับบริษัท ซึ่งจะทำให้บริษัทเดือดร้อน ทีมงานรับแจ้ง
แต่เรื่องแฮค ซึ่งมีผลกระทบทำให้ผู้บริโภคเกมส์ ผู้เล่นเกมส์เดือดร้อน ทีมงานไม่รับแจ้ง ไม่จริงจัง
แล้วอยากจะทำเพื่ออะไร เหมือนทีมงานเห้นแก่ได้อยู่ฝ่ายเดียว

และที่พูดเช่นนั้น ก็เพราะรู้บทสรุปว่างทีมงานจะออกมาพูดอย่างไร และผลจะเป็นยังไง ถึงได้กล้าพูดออกมา

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เฟิร์สใช้ออโต้เมาส์จนเลิกใช้ไปแล้วค่ะ เฟิร์สไม่แก้ตัวแทนใครหรอก เพราะแจ้งยังไงทีมงานก็ทำอะไรไม่ได้ตรวจสอบอะไรไม่ได้
เฟิร์สเองก็เคยเดือดร้อนเพราะออโต้เม้าส์อาชีพพระแสงเทพกันอยู่แมพภูติ ซึ่งคนจะเวลอ่ะ โคตรจะรำคาญ
แล้วทีมงานทำอะไรได้ไหม? ผลก็คือไม่ได้
ตอนนี้ก็เดือดร้อนเพราะผอบที่มันโจมตีม่อนเอง แมพรับเควสจุ ถูกยึดครองหมด ยืนเปิดผอบกระจัดกระจายเต็มแมพ จนเวลไม่ได้เลย

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

songluk

• Newbie
  • *
เหนอยู่เหมือนกัน ชาบยืนยิงมอน  ถ้ามอนเกิดในระยะจะหันไปยิงทันที
ลักษณะเปนบอทชัดๆ ไม่ใช่ ออโต้แล้ว
แต่นะ ทีมงานเขาไม่สนใจหรอก เพราะไม่ได้ทำให้เขาเสียรายได้อาไรนิ
ลองเปนพวกที่ทำให้เกิดการเสียผลประโยชน์ดิ  แก้อย่างไว  woon_5555

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนนี้ทีมงานจะลงไปดำเนินการตรวจสอบให้นะครับ

หากพบว่าใช้โปรแกรมช่วยจริง ทีมงานจะลงโทษตามกฎทันทีครับ