GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สรุปแข่ง ABT ปีนี้แปลงวุ้นลงแข่งได้ ใช่มั้ยครับทีมงานที่เกี่ยวข้อง

อ่อนซ้อม

• Jr. Member
  • **
ขอเตือนเกี่ยวกับการใช้คำพูดในกระทู้นี้ก่อนนะครับ กรุณาเบาๆกันหน่อยครับ

ชี้แจงเกี่ยวกับประเด็นเรื่องของการแปลงวุ้นครับ

1.ทีมงานยอมรับในส่วนนี้ครับที่คาดไม่ถึงเกี่ยวกับการแปลงวุ้นซึ่งมีผลในรอบแรกที่ทำให้เกิดผลชนะ 1-0 ในการแข่งขันรอบแรก เราเข้าใจและต้องขออภัยจริงๆสำหรับเหตุการณ์ในวันนั้นที่เพื่อนๆ หลายคนมองว่ามันเกิดปัญหา แต่ทั้งนี้การตัดสินของทีมงานที่จัดแข่ง ณ เวลานั้นถือเป็นคำตัดสินที่สิ้นสุดครับ

2.เราจะห้ามผู้เล่นแปลงวุ้นในรอบถัดไปเนื่องจากมันอาจจะทำให้ไม่สามารถจบการแข่ง match นั้นๆได้เลย

3.ทุกๆปัญหาที่เกิดขึ้นในการแข่งขันครั้งนี้ ทีมงานจะนำข้อมูลไปปรับปรุงเพื่อการแข่งขันในครั้งหน้าครับ

ทุกคนกรุณาอ่านในใจ อย่าอ่านออกเสียง ไม่ว่าจะเป็นข้อความของใครหรือใครจะเป็นคนเขียนอะไรขอย้ำ พี่โค เค้าขอ  #038