GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องร้ายๆที่เจอกับตัว..ผิดหวังกับบางสิ่งที่ไม่น่าจะทำกับเรา มาเล่าสู่กันฟังคับ

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ลงแบทไปช่วยเพื่อนฝึกซี3สะท้อนเวทโโนเบลดฆ่าอ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

ตอนนั้นเซิฟอวตารเปิดหาสมุนไพรพราะผมไปซื้อหนมกลับมานอนคาที่- -

จีเองพาผมออกทะเลแล้วผมจมน้ำตายเอาตัวmaxnoiizผมคืนมาาาาาาาาาาา  g#002 g#002 g#002 g#002

ตอนนั้นกำลังชุบเพื่อนแล้วเพื่อนเอาพระมาโดนหาว่าเสือกกริ้สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสเวงมาก g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002
 g#002 g#002 g#002 g#002
ตอนนั้นไม่ได้ทำไรโดนด่าว่า ผมพาคนอื่นเครียดด้วยย g#002 g#002 g#00

ตอนนั้นไปเวลที่เซิฟอวตารดับขันนิรันด์กาลเลย

เดี่ยวนี้ในแบทฝึกซี3ได้แล้วเหรอครับ??

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
จุเเล้วไม่ได้กำไลอ้ะ เรื่องร้ายมาก ๆ g#002
woon_cry woon_cry woon_cry
                       ขอเศร้าด้วยคนคับ.
                       จุมาครบ6รอบละ...เปิดกล่องไม่เคยได้กำไลซั๊กกะวงเมือนกัน..
                       แต่ก้อนะเชื่อผมไม่ได้มีแค่เรา2คนหรอก
                       มีอีกหลายคนมากมายเลย
                       ที่ผิดหวังกับการเปิดกล่องพื้นฐานหลายๆกล่องแล้วไม่ได้กำไลน่ะ....
                       สู้สู้คับ..กล่องต่อไปอาจทำให้เราลืมคำว่าผิดหวังไปเลยก้อได้คับ
                                  g#031 g#031 g#031

เรื่องทีเศร้าก้คือ โดนเพื่อนแฮค
  woon_shock woon_shock woon_shock
                    แย่ที่สุดเลย....ความใว้ใจกัน แต่สิ่งที่ได้รับตอมแทนกลับมาคือ..ความเสียใจ
                    อย่างที่หลายๆคนเค้าพูดกันว่า คนที่รักที่สุด..คนใกล้ตัวที่สุด อาจจะเป็นคนที่อันตรายที่สุด
                    เป็นเรื่องจริงเสมอ ขอให้เป็นความเสียใจครั้งสุดท้ายที่ได้รับนะ
                    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ
                                 g#031 g#031 g#031

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ตีเพราะดูลาขึ้นนักโทษแกร่งแตก ตีรองเท้าดูลาขึ้นนักโทษเลือดแตก ตีรองเท้าภูติขึ้นกุลีแตก โดนโกงผมทรง 10 กล่องฟ้า โดนแฟนหักอก g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043

ตีเพราะดูลาขึ้นนักโทษแกร่งแตก ตีรองเท้าดูลาขึ้นนักโทษเลือดแตก ตีรองเท้าภูติขึ้นกุลีแตก โดนโกงผมทรง 10 กล่องฟ้า โดนแฟนหักอก g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043 g#043
woon_hurt woon_hurt woon_hurt
                      หัวอกเดียวกันเลยคับ...ต่างกันตรงที่ผมโดนคนที่รัก..หักอกน่ะ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ตัวละคร .........o_O........ แฮ็คไอดี วอ , แอส , ไฟเตอร์ ของผมและแฮ็ค วอ , เบลด ของพี่สาว g#043 g#043 g#043

woon_hurt woon_hurt woon_hurt
                      หัวอกเดียวกันเลยคับ...ต่างกันตรงที่ผมโดนคนที่รัก..หักอกน่ะ

ก็ไม่เห้นต่างกันนิครับ g#015 g#015

โดนเเฮคค่ะ
ปล. คนที่ไว้ใจร้ายที่สุด  G#007
woon_yes woon_yes woon_yes
                  คนใว้ใจที่สุด..อาจจะเป็นคนที่อัตรายที่สุดคับ
                           เสียใจด้วยนะคับ
                                    g#041 g#041 g#041

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ฝึกซี3 อยู่โดนแกล้ง ไม่ก็ถูกฆ่าตาย

ในตอนเราเปิดฝึกทิ้งไว้  แล้วไปนอน ตื่นมาก็..............ใครฆ่าฟร๊ะ !

ผมฆ่าแอสฝึกพันธมิตรแห่งเงา แล้วโดนด่า เจ็บใจที่สุด woon_cry woon_cry woon_cry

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ไอโดนเพื่อนเเฮค พอเจ็บใจ

เเต่สัส โดนเเฮคทางเมลนี่ จังไร จิง ๆ = =;;

ปล . แง มือมันหยาบเอง g#002

ไอโดนเพื่อนเเฮค พอเจ็บใจ

เเต่สัส โดนเเฮคทางเมลนี่ จังไร จิง ๆ = =;;

ปล . แง มือมันหยาบเอง g#002

woon_angry woon_angry woon_angry
                       เพื่อนเลว..นิสัยไม่ดี..เลิกคบไปเลย
                       ผมก้อเคยอยากจะฆ่าทิ้งเหมือนกันน่ะ ที่มันชวนมาเล่นเกมอสุรา เกมอื่นมีตั้งเยอะ  ไม่ชวน 555
                                   g#037 g#037 g#037