GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีใครรู้บ้างว่าจีเอมเล่นอาชีพอะไร และอยู่สมาคมไรกันบ้าง

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#021 g#021 g#021
                 แค่อยากรู้ข้อมูลน่ะคับ
                                  g#029 g#029 g#029

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
คงจะบอกไม่ได้หรอกครับเดี๋ยวประวัติซ้ำรอย  woon_555 woon_555

ถ้าไม่ซ้ำรอย ชีวิตก้อคงไม่สงบสุขแน่ครับ (สวรรค์น่าจะเยอะนะครับ อยู่กิลวุ้น. . . . )

g#016 g#016

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 woon_shock woon_shock woon_shock

หะ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย มีจีเอมแฝงตัวมาด้วยเหรอ แสดงว่าเกมส์นี้สนุกมากจริงๆ แม้กระทั่งจีเอมยังอยากเล่น  woon_sunny

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#009 g#009 g#009
             แค่อยากรู้ว่าอาชีพที่โดนปรับ/ปรับบ่อย...กับอาชีพที่ไม่เคยโดนปรับเลย...
             สาเหตุที่แท้จริงคืออะไร ปรับเพื่อความสมดุลหรือปรับเพื่อ.......กันแน่(ความรู้สึกส่วนตัว)
                                 g#025 g#025 g#025

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
เท่าที่ผมรู้ คนทำสกิล ทำอาชีพ ไม่ได้เล่นเกมนี้
เขาชอบ dota และเกมการ์ด  woon_555

CacAloz

woon_555 อยากรู้มาดูที่บริษัท  woon_yes อ๊ากกๆ

ปล.อย่ามามือเปล่านะครับ (GMชอบเลย์)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
woon_555 อยากรู้มาดูที่บริษัท  woon_yes อ๊ากกๆ

ปล.อย่ามามือเปล่านะครับ (GMชอบเลย์)
เลย์อัพเหรอครับ g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

SMOOTI3S

• Asura Tester
  • Jr. Member
  • **

ไปมาแล้ว วิ่งกันชุลมุนเลย ฮ่าๆ  woon_5555 woon_5555

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
อาจจะเป็นเพาะว่า อาชีพที่ถูกปรับ คนที่เล่นอาชีพนั้นหลายๆคนเห็นตรงกัน พอจีรับเรื่องก็ปรับให้ได้ง่าย เพราะ คงดูแล้วว่ามันไม่ดีจริงตรงนั้น  g#017

แต่บางอาชีพคงจะดูกันแล้ว ว่าพอใช้ได้อยู่แล้ว  g#031 ก็ได้ค่ะ

ปล.ความเห็นส่วนตัว
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
จีเอ็มบางท่านเขาก้อมาสมัครเพราะรักเกมนี้จริงๆแหละครับ อย่างจีเอ็มซูกัสนี่ ขอเอ่ยชื่อละกันไม่มีความลับอะไรแล้ว

เขาก้อเล่นเกมนี้มาก่อนแล้วเพื่อนท่ีเป็นจีอาสาก้อแนะนำมาให้สมัครยังเป็นได้เลยครับ

#038 #038