GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดช่วยกันโหวต ใครไม่เห็นด้วยกับการปรับการงาน +1 เพื่อล่ารายชื่อ จะนำเสนอทีมงาน

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
เรียกเพื่อนๆพี่ๆน้องๆอสุราทุกท่านนะครับทุกปัญหาทีมงานรับทราบและได้ทำการปรับเปลี่ยนแก้ไขให้เป็นไปตามกลไกลของตัวเกมครับ
ส่วนเรื่องที่ทำให้ผู้เล่นไม่พอใจทางทีมงานต้องขออภัยด้วยนะครับและจะพยามยามสำรวจหาแนวทางปรับปรุงให้ดีและเหมาะสมกับทุกฝ่ายนะครับ
ถ้าทางทีมงานชุดนี้ทำผิดพลาดอะไรก็ต้องขออภัยด้วยครับ woon_cry woon_cry woon_cry
t=6s

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
เออ ดี ทุกวันนี้ก็แทบไม่ได้ออนละ ออนมาไม่รู้จะทำไร ไม่มีเงินทำการงาน เซ็ตจุก็ไม่แก้สักที่

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
เรียกเพื่อนๆพี่ๆน้องๆอสุราทุกท่านนะครับทุกปัญหาทีมงานรับทราบและได้ทำการปรับเปลี่ยนแก้ไขให้เป็นไปตามกลไกลของตัวเกมครับ
ส่วนเรื่องที่ทำให้ผู้เล่นไม่พอใจทางทีมงานต้องขออภัยด้วยนะครับและจะพยามยามสำรวจหาแนวทางปรับปรุงให้ดีและเหมาะสมกับทุกฝ่ายนะครับ
ถ้าทางทีมงานชุดนี้ทำผิดพลาดอะไรก็ต้องขออภัยด้วยครับ woon_cry woon_cry woon_cry

ห๊ะ !

เหอๆ

• **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............
เด่วพอปรับคืนก็บ่นว่า เชี่ยอุตส่าทำมาตั้งเยอะ ชดใช้ยังไง

ปล.เซิฟหลักไม่เท่าไหร่ โมบายนี่สิ
ปล2. คงอยากเอาเงินออกจากระบบ(เซิฟหลัก)

g#020 g#020 g#020 g#020

9169

• **
พยายามมันไม่พอครับ  หัดรับฟังเสียงส่วนใหญ่บ้าง ปรับแบบไม่ถามผู้เล่น พัฒนาแนวเกมให้ดี  แต่นี่พัฒนาถอยลงคลองมากกว่าครับ จะมีการเสียงเงินเพิ่มไม่ว่าครับ  แต่ให้มันน้อยๆหน่อย คนไม่มีบิลเขาเดือดร้อน  g#032

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
แล้วทำแบบนี้ แน่ใจ เหรอ มันแก้ได้ มันยิ่งเพิ่มปัญหาไปใหญ่ซะ ละมั้ง ที่จีเอมมาตอบนี้ ดูเหมือนจะไม่เคลียร์
จะปรับลง ปรับลด หรือ เอาไง แก้เซตจุ ก่อนดีว่ามั้ย แล้ว เรื่องการงานค่าทำ ลดลง ครึ่งนึง  แล้วแต่ท่าน เซิฟท่าน
ทำไรก้อทำไรทำๆๆไป

เฉยๆ

• **
พิมพ์ไปเหอะ ทุกอย่างก็เหมือนไม่มีอะไรก็ขึ้น หัดเข้ามาดูเซิฟมั้ง

Rosso

• Newbie
  • *
มันก็เข้ามาพิมๆไปงั้นแหละ มันปล่อยเกาะพวก pc แล้ว
การงาน เซตจุ บอกลาไปได้เลย บ๊ายยยย