GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รณรงค์ต่อต้านการเวลจิตอาชีพ พวกเรางดเวลกันครับปรับปรุงจิตอาชีพด่วน

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ผมเองก็พักละครับ  เอาแค่นี้ก้พอก่อน  จะว่าขี้เกียจก้เชิญ เพราะตอนนี้คงไม่มีเวลาว่าง มากๆมานั้งเวลหรอก คนเองก้ไม่ค่อยจะมี แล้วจะเวลอย่างไง ขอบายกับระบบนี้ไปก่อน

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

ลองเอาไปดึงมา 1 รอบ  woon_angry เริ่มเสียใจนิดๆ เวลยากเฟ่อๆ  g#012 g#012

รณรงค์ เลิกเวล หรือเลิกเล่นอย่างไหนดีกว่ากันอะพี่อ้อย  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ผมเองก็พักละครับ  เอาแค่นี้ก้พอก่อน  จะว่าขี้เกียจก้เชิญ เพราะตอนนี้คงไม่มีเวลาว่าง มากๆมานั้งเวลหรอก คนเองก้ไม่ค่อยจะมี แล้วจะเวลอย่างไง ขอบายกับระบบนี้ไปก่อน

รณรงค์ ต่อต้าน เลิกเวล เลิกเต็มเงินกันครับพี่ๆ  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ผมคนนึงเหมือนกันที่จะไม่ทำครับ คิดว่าสเตตัสที่ได้มามันยังไม่คุ้ม กับค่าเสียเวลา ยาแชร์ หาตี้ ยา* เส้น อาหาร อื่นๆเยอะแยะมากมาย

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• Jr. Member
  • **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา

รณรงค์ ต่อต้าน เลิกเวล เลิกเต็มเงินกันครับพี่ๆ  g#031

รอดูคำตอบ g#046 เห็นไปทำเกม 400 มากกว่า สนใจเกม อสุรา
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ

v_xxx101_v

• **
เกมส์นี้ ทีมงานเค้าหมดมุข ละมั้งครับ คิดอะใรไม่ออก บอกอะใรไม่ถูก ให้เวล ไว้ก่อน ใครเบื่อก็เลิกไป เค้าไปทำเกมส์ใหม่ให้คนเริ่มใหม่ เติมตังใหม่ มันคงดีกว่ามาจมปรักกับคนเล่นเก่า ที่จะอิ่มตัวกันแล้ว ไม่รู้จะเลิกวันไหน
ระบบนี้มันคงคุ้มสำหรับ คนชอบลงแบท แต่ถ้าพวกยืนออนเซ็ท ทำการงานไปวันๆคงไม่คุ้ม แต่ถ้าจะไม่ดึงจิตเลย เวลาวอ คงโดนกดยับเหมือนกัน สำหรับ คนที่คิดจะเล่นต่อก็คงต้องรับกันไป สำหรับผม 3 ปีผ่านมา ผมว่าแนวทางการพัฒนาของเกมส์นี้ 1 ปี ที่ผ่านมา มันไม่ใช่แนวผมละ ขอบายดีกว่า(พี่ๆน้องๆในเกมส์ เลิกจะหมดละเหลือไม่กี่คน)
 woon_yes

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
ขอเป็นอีกหนึ่งเสียง ร่วมถอดถอนจิตอาชีพบ้าบอไรนี่ หากท่านไม่กลับไปพิจรณาใหม่ เราจะชุมนุมขับไล่ท่านและทีมงานทั้งหมด (เวอร์ไปไหม)  g#004 g#004
g#023 g#023

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
ลองเอาไปดึงมา 1 รอบ  woon_angry เริ่มเสียใจนิดๆ เวลยากเฟ่อๆ  g#012 g#012

รณรงค์ เลิกเวล หรือเลิกเล่นอย่างไหนดีกว่ากันอะพี่อ้อย  #038
ดีทั้งคู่นะ ตัดสินใจไม่ถูกเลย  #038

เลิกเล่นง่ายกว่ามั้ง กร๊ากก g#019

ความคิดของท่านพี่ ความคิดนี้ผมยอมรับว่าเป็นทางออกที่ดีที่สุดในขณะนี้เลยครับ เท่าที่ดูจากสิ่งที่ทีมงานทำและให้ความสำคัญ
แต่ยังไงความคิดชั่วๆ ของทีมงานบ้างกลุ่มบ้างทีเราก็ควรให้โอกาสในการปรับปรุงสิ่งที่เค้าได้ทำไว้ครับ ว่าไงทีมงานสังคมยังให้อภัยท่านได้เสมอนะครับ   g#039

Wildman

• Hidden Master
ครับ ตอนนี้ก้เลิกเววแล้ว ไม่ไหวจริงๆ เววแต่ละทีใช้กำลังกาย (เสียเวลานอน)และ ใจมากๆ (เซ็งเปอขึ้นยาก)ที่จะสู้กับความน่าเบือ แล้วเอาระบบนี้ลง ผมแค่จุรอบหนึ่งก้พักเววเป็นอาทิตย์และ กว่าจะมีกำลังใจจะเวลใหม่ ก็ขอเป็นอีกหนึ่งแนวร่วมละกันครับ g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014

-HIGHTECH-

• **
เห็นด้วยจ้า เวลทำไมต้องลดอีกเบื่อๆ ต้องมานั่งหาของบวกของอีก
เปลืองตังโดยใช่เหตุ แค่ของตัวหลักยังซื้อไม่ครบเลย
งดเติมจนกว่าจะแก้ไขดีกว่านะ ^^

เห็นด้วยจ้า เวลทำไมต้องลดอีกเบื่อๆ ต้องมานั่งหาของบวกของอีก
เปลืองตังโดยใช่เหตุ แค่ของตัวหลักยังซื้อไม่ครบเลย
งดเติมจนกว่าจะแก้ไขดีกว่านะ ^^

ก็เอาคนไม่เคยเวลตัวละครให้ถึงแม้กระทั้งจุ 6 เลยมาคิดทำระบบ จิตอาชีพ มันก็เป็นแบบนี้แหละคนไม่เคยเวล ดีแต่คิดแล้วมาทำแต่ไม่ได้รู้ถึงความเป็นจริง

เชิญๆ ครับ พี่ๆ ทุกท่าน งดเวล งดดึงจิตอาชีพครับ ให้มันล่มไป เหมือนกิจแหวนบอสน่ะ ไม่ได้เรื่อง ต่อให้คิดมาใหม่ก็ไม่ได้เรื่องครับ เพราะระบบ อื่นไม่ได้ส่งเสริมให้มีคนอยู่เล่นเกมส์ ยังไงกิจแหวนบอสมันก็ล่ม  g#031

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด