GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ก็ยังอยากได้สีผมกะทรงผมใหม่อยู่ดี -/\-

ยังไม่ชินเหรอ  พวกนั้นก้ได้แค่รับฟังความเห็นของผู้เล่น  แต่เคยทำตามเหรอ เอะหรือเคย  สับสนเพราะไม่เคยเจอ  มีคนเล่นแนะนำเรืองดีๆมากมาย  จนสุดท้ายไม่มีไครสนใจจะแนะนำแล้วละมั้ง  เพราะไม่ค่อยจะเห็นทำตามที่แนะนำเลยนิ   

เปิดตัวแรง  g#016

.P a t c h a :)

• Full Member
อยากได้ทรงผมใหม่เหมือนกันนะ
 g#001 g#001 g#001

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

♡.Khun MINK'z.♡_.

• รักฉัน...อย่าคิดถึงฉัน
  • Jr. Member
  • **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว
เดี๋ยวลองทำแบบอื่นๆบ้าง  woon_sunny

* ...Pimmy... หาแบบ

ถ้าเค้าเอาตามที่ออกแบบมา ไปพิจารณาบ้างคงจะดี  g#002
พิจารณานะ แต่แค่พิจารณาเฉยๆอะ ไม่ได้ทำ  g#040

นั่นนะสิ เหอๆๆ g#015

Love is when you have 100 reasons to leave someone,
but you still look for one reason to fight for them.

♡.Khun MINK'z.♡_.

• รักฉัน...อย่าคิดถึงฉัน
  • **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว
อยากได้ทรงผมใหม่เหมือนกันนะ

Love is when you have 100 reasons to leave someone,
but you still look for one reason to fight for them.

-ู่^>

• **
  • 2l~^ุ่~l3
ยังไม่ชินเหรอ  พวกนั้นก้ได้แค่รับฟังความเห็นของผู้เล่น  แต่เคยทำตามเหรอ เอะหรือเคย  สับสนเพราะไม่เคยเจอ  มีคนเล่นแนะนำเรืองดีๆมากมาย  จนสุดท้ายไม่มีไครสนใจจะแนะนำแล้วละมั้ง  เพราะไม่ค่อยจะเห็นทำตามที่แนะนำเลยนิ   
โหด  g#016

-OatbasterZ-

• **
ไหน ๆ ก็มีเขียวสดใส ฟ้าสดใส น่าจะมี สีอื่น ๆ แบบสดใสบ้างนะครับ
สีดำเข้ม เหลืองสดใส ส้มแปร๊ด อะไรงี้  g#004

ไหน ๆ ก็มีเขียวสดใส ฟ้าสดใส น่าจะมี สีอื่น ๆ แบบสดใสบ้างนะครับ
สีดำเข้ม เหลืองสดใส ส้มแปร๊ด อะไรงี้  g#004

จะรับไว้พิจารณาครับ   g#009

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เรื่องอะไรที่เราอยากให้ทำเอาไว้ก่อน
แต่เรื่อที่เราไม่อยากได้ละก็ ห้าห้า g#009

ให้มันเป็นความทรงจำ