GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอแถลง (boss-max05)

boss-max05

• Jr. Member
  • **
ผมคิดตามความคิดของผมครับ ถ้าคนโดนเเฮค คนที่เเฮคเข้าตัวได้คงจะรีบเอาของออก ไม่มีเวลาไปตีบอสหรอกครับ แต่นี้ยังมีเวลาไปตีบอสอีกดูเอา
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20023.0

เพราะว่าผมไปเข้าค่ายไงครับ แล้วเขาก็รู้ด้วย (ประกาศก่อนไป) แล้ว ใครจะบ้าที่ลบตัวละคร ที่มีกำไลพื้นฐาน จุติ 6 รอบ มีเงิน 10m ลงหรอครับ?? ถ้าอย่างงั้นไม่ไม่ขายไอดีไปเล่นเกมอื่นดีกว่าหรอ??

untitled

• Sr. Member
ผมคิดตามความคิดของผมครับ ถ้าคนโดนเเฮค คนที่เเฮคเข้าตัวได้คงจะรีบเอาของออก ไม่มีเวลาไปตีบอสหรอกครับ แต่นี้ยังมีเวลาไปตีบอสอีกดูเอา
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20023.0

เพราะว่าผมไปเข้าค่ายไงครับ แล้วเขาก็รู้ด้วย (ประกาศก่อนไป) แล้ว ใครจะบ้าที่ลบตัวละคร ที่มีกำไลพื้นฐาน จุติ 6 รอบ มีเงิน 10m ลงหรอครับ?? ถ้าอย่างงั้นไม่ไม่ขายไอดีไปเล่นเกมอื่นดีกว่าหรอ??
ก็เอาของออกแล้วลบแต่ตัวไง อย่ามาแถ

nightjusmin

• Full Member
อุ๊ย ดราม่าถ้วยนี้ชักจะเข้มข้นขึ้นทุกวันซะแล้วซิ  #038 #038 #038

boss-max05

• **
แล้วตัวจุ6หละครับผม ผมเสียไป 50m เพื่อจุ ถ้างั้น ผมไม่เสียไปฟรีๆหรอครับ??

boss-max05

• **
แล้วคุณมีหลักฐานอะไรว่า คนที่อยู่ในรูป ผมเป็นคนออน?? ผมไม่โง่ขนาดเท่าเรื่องโง่ๆหรอกครับ

Ninenoiiz_.

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • **
โกหกตอแหล แถไปเรื่อย มีคนโง่ที่ไหนเขาแฮคแล้วเอาตัวไปล่าบอส อิควายเอ้ยยย

นั้นมันมึงครับ อิดวก  woon_sunny

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
โกหกตอแหล แถไปเรื่อย มีคนโง่ที่ไหนเขาแฮคแล้วเอาตัวไปล่าบอส อิควายเอ้ยยย

นั้นมันมึงครับ อิดวก  woon_sunny
เสือกแล้วมิง เบื่อพวกตอแหล แถหน้าด้านเหมือน.......เลยว่ะ มีคำขึ้นต้นว่าGมันเป็นแบบนี้หมดรึเปล่าว่ะ  woon_5555

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • **
  • нєαvєи
Re: ขอ" แถ - ลง " (boss-max05)

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม

boss-max05

• **
อยากถามหน่อยว่า แค่ผมมีชื่อขึ้นต้นว่า "จีเอ็มอาสา" แล้วโดนแฮค คนที่แฮคไปฆ่าบอส ไปเกรียน มั่วส่งคุก
พอผมมาบอกว่า ไม่ใช่ ก็มาหาว่าผมแถ !? แล้วถ้างั้นผมไม่ได้ทำ ผมบอกใช่ มันไม่แถกว่าหรอครับ??
หรือว่า คุณมีหลักฐานที่แน่ชัดจริงๆว่า ผมแถ?? ผมโกหก ?? ผมเกรียนไปมั่วไป ??
คุณรู้จักผมดีแล้วหรอ?? ผมยอมรับว่าผมเป็นคนโง่ ผมกาก เพราะผมไม่เคยบอกว่าผมเก่ง ผมเทพ
ผมบอกแค่ว่า ผมเป็นจีเอ็มอาสา แค่นั้น นี้หรือครับที่ผมแถ??

lovepeer30

• Newbie
  • *
บอสตอนเราเเย่งเเจ็คนายยังไม่คุกเราเลย มันไม่ไช่นิสัยนาย เเล้วกำไลพื้นนิรับไม่ได้เลย บอสบอกตามตรงนะ เเฟนเเกน่ะที่ชื่อพลอยนะ บอกตามตรงไม่ไว้ใจสุดๆเลยคับ

PeE-The-BesT
 woon_no woon_no woon_no woon_no

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
อยากถามหน่อยว่า แค่ผมมีชื่อขึ้นต้นว่า "จีเอ็มอาสา" แล้วโดนแฮค คนที่แฮคไปฆ่าบอส ไปเกรียน มั่วส่งคุก
พอผมมาบอกว่า ไม่ใช่ ก็มาหาว่าผมแถ !? แล้วถ้างั้นผมไม่ได้ทำ ผมบอกใช่ มันไม่แถกว่าหรอครับ??
หรือว่า คุณมีหลักฐานที่แน่ชัดจริงๆว่า ผมแถ?? ผมโกหก ?? ผมเกรียนไปมั่วไป ??
คุณรู้จักผมดีแล้วหรอ?? ผมยอมรับว่าผมเป็นคนโง่ ผมกาก เพราะผมไม่เคยบอกว่าผมเก่ง ผมเทพ
ผมบอกแค่ว่า ผมเป็นจีเอ็มอาสา แค่นั้น นี้หรือครับที่ผมแถ??
ผมเห็นด้วยครับมีพวกควายๆชอบมาอย่างนู้นอย่างนี้สุดท้างลงที่ว่าเป็นจีเอ็มอาสา  woon_huh
เช่นฆ่าคน100ศพ บอกว่าเป็นจีเอ็มอาสาฆ่าแล้วผิดงงเลย woon_huh

thonson

ส่วนตัวผมแล้ว ในเคสนี้ผมก็เชื่อนะครับ ว่าโดนแฮคจริง

เคสอื่นๆที่ผ่านมา ผมก็เชื่อนะครับ โดนน้อง พี่ เพื่อน เอาไปเล่น แล้วเรื่องแบบนี้ มันมีมาไม่รู้กี่รอบแล้ว

การลงโทษของทีมงาน ก็คือปลดออกจากอาสา แค่นั้นเอง รอบนี้ก็คงเหมือนกัน

แต่บอกตรงๆการลงโทษแค่นี้ กับความเดือดร้อนที่ผู้เล่นได้รับ มันไม่มากมายก็จริง แล้วบอกได้เลย เรื่องแบบนี้เดี๋ยวมันก็เกิดขึ้นอีก

ถ้าทีมงานเข้ามาอ่าน ในการสมัครอาสาสมัยหน้า ผมอยากให้มีบทลงโทษที่มันแรงกว่านี้ เช่นขังคุก1เดือน-แบนถาวร สัมหรับกรณีที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้อีก

ผู้เล่นที่สมัครเข้ามาเป็นอาสา เค้าจะได้มีการระมัดระวัง ในการใช้ไอดีมากกว่านี้ woon_sunny

lovepeer30

• Newbie
  • *
บอสอีพลอยทำเเน่ๆ ลองสัมผัสทที่6ผมมันบอก ถ้ามันทำจิง ผมบุกถึงร.ร.มันเเน่ woon_angry woon_angry woon_angry

ไอดี มีเป็นร้อยล้านไอดี ให้คุณตั้ง

พาสเวิร์ดมีอีกร้อยล้านพาสเวิร์ดให้คุณตั้ง

ถ้าผมเป็น แฮกเกอร์นะครับ คงไม่ไปแฮกตัวจีอาสาหรอก

แฮกทั้งที ก็ต้องเอาคนที่รวยๆไปเลย แฮกทีเดียว ได้ของมา รีบปล่อยออก จบ

หรือจะแฮกไอดีจีเอ็มเลย ไม่ดีกว่าหรอครับ?? ทำได้ทุกอย่าง

แต่นี่คุณจะมาอ้างว่า โดนแฮกตัวละคร ทำความผิดไปแล้ว ก็บอกว่า โดนแฮกตัวละคร

โอเคครับ ทุกอย่างมันผิดตั้งแต่คุณปล่อยให้ไอดีพาสเวิร์ดของคุณ หลุดออกไปให้ผู้อื่นรับรู้แล้ว

หรือคุณจะเถียงว่า ไม่เคยบอกไอดีพาสเวิร์ดใครเลย??

ถ้าคุณอ้างคำนี้ แล้วจีเอ็มเห็นใจ ก็แสดงว่า ระบบการดูแลข้อมูลของบริษัทนี้ ย่ำแย่มากเลยนะครับ

ไม่ว่าใครๆก็สามารถแฮกเข้าระบบได้ทั้งหมด มันแฮกกันง่ายขนาดนั้นเลยหรอ ??

แล้วคุณจะทำให้ผู้เล่นเชื่อถือได้ยังไง ว่าข้อมูลความลับของผู้เล่น จะไม่โดนเปิดเผยออกมา

อยากให้เป็นบทเรียนมากกว่า ไม่ใช่ออกมาแก้ตัว อะไรๆ ก็โดนแฮค

จำไว้ครับ...

รักแค่ไหน....ก็ไม่ให้ PASSWORD

Like #038

อืมน่าคิด ทำไมมันไม่ไปแฮคคนรวยๆ น้า  g#034

เอาเถอะ เรื่องนี้ผมไม่เกี่ยวแต่จะจำไว้เป็นบทเรียนถ้าอีกหน่อยผมไปทำชั่วอะไรผมจะบอกว่าโดนแฮคละกัน ขอบคุณสำหรับวิชา

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......