GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอมอาสา..ที่มาจากคะแนนโหวตกับคะแนนสอบ...อยากใด้แบบไหนถ้าจำเป็นต้องเลือก

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
จีเอมอาสา..ที่มาจากคะแนนโหวตกับคะแนนสอบ...อยากใด้แบบไหนถ้าจำเป็นต้องเลือก
โบราณเค้าว่า..นักมวยย่อมพ่ายนักเลง...
ฉันใดก้อฉันนั้น ...
ความรู้มีและ ความสามารถก้อมี
แต่......พวกไม่มี..ก้อนะ..........
ไม่อยากจะกล่าว....555
     g#030 g#046 g#031 g#046

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
อยากได้ทั้งคู่แหละครับ มันต้องมีทั้ง2อย่างแหละ
ถ้าจำเป็นต้องเลือกคับ อยากให้มีแบบไหน...
             ถ้ามีทั้ง2อย่าง..ตอนจบเป็นยังงัย ก้อรู้นี่นา..
             อยากได้คนดีหรืออยากได้พวกดีล่ะ....แค่คิดน่ะ...
                      g#013 g#013 g#013

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
อยากได้ทั้งคู่แหละครับ มันต้องมีทั้ง2อย่างแหละ
ถ้าจำเป็นต้องเลือกคับ อยากให้มีแบบไหน...
             ถ้ามีทั้ง2อย่าง..ตอนจบเป็นยังงัย ก้อรู้นี่นา..
             อยากได้คนดีหรืออยากได้พวกดีล่ะ....แค่คิดน่ะ...
                      g#013 g#013 g#013
เค้าอยากได้คนดี  woon_cry woon_cry woon_cry