GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง -DenTyne- VS SilveBron แล้วไม่ยอมรับ แล้วไล่ว่าคนอื่นว่า...ไปทั้ว

Oz-

• Jr. Member
  • **
ชาปครับ ช่วยกริบหน่อยนะ แพ้แล้วอ้างนู้นอ้างนี้ 1-1ลบตัวแพ้แล้วไม่ลบ ยังมีการมาบอก ตัวที่3ยังไม่เริ่ม แต่โดนไป7ตัวละ เกรียนได้ใจจิงๆ  #038 #038

`Ar!e$-

• Newbie
  • *
  • #Mr.Ghost of Fl2€€ D0M
ผมว่าลองไม่มีบัพเลยครับ สดๆๆเลย

ลูกผู้ชายสุดแบบนี้จ้างให้ชาบก็แพง สกัดไม่ติดทำไรเบอไม่ได้หรอก

แล้วการคิดิเอาชาบมาตีกับเบอโดยที่มีอ้อมกอดนี่คิดผิดครับคนละชั้น

คงยังไม่รู้สินะ เรื่องกำหนดเงื่อนไข ฝ่ายเราให้เขายื่นข้อเสนอมาเองนะเออ ทั้งผอบ ทั้งบัพพระ ทั้งห้ามบัพอมตะ ห้ามซี3 ก่อนหน้านี้ SilverBron

เป็นกฏที่เขาเป็นคนกำหนดทั้งนั้น ทางเราพร้อมทุกรูปแบบเสมอ ๆ ถึงจะบอกห้ามบัพ ห้ามบัพพระ แต่เดนทีนเขามี ขวานกระแทก นะเออ

แล้วตอนสู้กัน เดนทีนก็ไวกว่า สับตายภายในขวานเดียวนะ   g#037

เรื่องนี้โทษใครไม่ได้ เพราะไม่รู้จักประมาณตัวเอง เป็นเพียงมดตัวน้อยๆ ริหาญสู้กับยักษ์ร้าย ก็ต้องยอมรับผลที่ออกมาไป

ปล. ก็ไม่ต่างอะไรกับนิทานเรื่อง"ปลาหมอตายเพราะปาก"  #038 #038

-DenTyne-

• **
ผมว่าลองไม่มีบัพเลยครับ สดๆๆเลย

ลูกผู้ชายสุดแบบนี้จ้างให้ชาบก็แพง สกัดไม่ติดทำไรเบอไม่ได้หรอก

แล้วการคิดิเอาชาบมาตีกับเบอโดยที่มีอ้อมกอดนี่คิดผิดครับคนละชั้น

คงยังไม่รู้สินะ เรื่องกำหนดเงื่อนไข ฝ่ายเราให้เขายื่นข้อเสนอมาเองนะเออ ทั้งผอบ ทั้งบัพพระ ทั้งห้ามบัพอมตะ ห้ามซี3 ก่อนหน้านี้ SilverBron

เป็นกฏที่เขาเป็นคนกำหนดทั้งนั้น ทางเราพร้อมทุกรูปแบบเสมอ ๆ ถึงจะบอกห้ามบัพ ห้ามบัพพระ แต่เดนทีนเขามี ขวานกระแทก นะเออ

แล้วตอนสู้กัน เดนทีนก็ไวกว่า สับตายภายในขวานเดียวนะ   g#037

เรื่องนี้โทษใครไม่ได้ เพราะไม่รู้จักประมาณตัวเอง เป็นเพียงมดตัวน้อยๆ ริหาญสู้กับยักษ์ร้าย ก็ต้องยอมรับผลที่ออกมาไป

ปล. ก็ไม่ต่างอะไรกับนิทานเรื่อง"ปลาหมอตายเพราะปาก"  #038 #038

กด Like g#031 g#031

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '

คมมากค่าาาาาาา
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

`Ar!e$-

• Newbie
  • *
  • #Mr.Ghost of Fl2€€ D0M
คมแค่ไหน สะใจม่ายเท่า เปิดกล่องสมบัติได้แรร์เทร 95  g#001

เราเปิดกล่องปีใหม่ เสียกุญแจทองไม่รู้กี่ดอก หมดเงินมะรู้เท่าไหร่ ได้กลับมาคือ ทรงผม และขยะแท้ 100% โอ้ ชีวิตมันแสนเศร้า  g#002 g#002

Aunza

• Newbie
  • *
โอ้ววว
บ้าละครับ
ชาปบ้านใครจะไปสู้เบอได้ครับ
เบอสับชาป2ทีก็ตายละครับ
คำรามสับก็ทีเดียว

เบอเลือดสามหมื่นชาปยิงเป็นสิบเบอยังยืนอยุ่
แต่เบอคงไม่ให้ชาปยิงขนาดนั้นหรอกครับ

ผมว่ามันไม่ใช่ว่าอาชีพไหนแพ้ทางหรอก  มันอยู่ที่นิสัยเสียๆที่เที่ยวไปว่าคนอื่น ถ้าคิดว่าสู้ใครไม่ได้ควรเล่นเกมดีๆพูดจาดีๆใครเขาจาไปตีละ

แล้วก็มีการท้าก่อนที่จาสู้ ฝ่ายชาปก็รับข้อตกลงแล้ว เป้นอันว่าไม่บ่นเรื่องอาชีพ แต่แพ้แล้วยังทนเล่นอยู่ กล้าเนอะ

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
คมแค่ไหน สะใจม่ายเท่า เปิดกล่องสมบัติได้แรร์เทร 95  g#001

เราเปิดกล่องปีใหม่ เสียกุญแจทองไม่รู้กี่ดอก หมดเงินมะรู้เท่าไหร่ ได้กลับมาคือ ทรงผม และขยะแท้ 100% โอ้ ชีวิตมันแสนเศร้า  g#002 g#002

มันฟลุคมากกว่าค่าาาาาาาา
ปล. หน้าตาดีมักได้ของดี อุอุ  g#022 g#022
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?

airriaja

• Newbie
  • *
ในเซิฟฆ่ากันแทบตาย แต่พอคุยด้วย นิสัยดี จีจีค่าาาาาาา
 woon_555 woon_555

ExCuseMe

• Full Member
ในเซิฟฆ่ากันแทบตาย แต่พอคุยด้วย นิสัยดี จีจีค่าาาาาาา

555 อยากได้ เเร เทร เเบบเทอมั้งจัง   ทำบุญเเต่ใดมา น่ะ woon_cry

airriaja

• Newbie
  • *

555 อยากได้ เเร เทร เเบบเทอมั้งจัง   ทำบุญเเต่ใดมา น่ะ woon_cry

ขึ้นกับหน้าตาค่าาาาาาาาาา ><"
 g#010 g#010

FUNG1

• Full Member
ไร้สาระไอพีเพิ่งเล่นชาบc3ก้ยังเน่าอยุ้่ของก้ยังไม่ค่อยพร้อมเจอเบอc3 10 เผลอๆใช้สกิลจุด้วยมั้ง

airriaja

• Newbie
  • *
ไร้สาระไอพีเพิ่งเล่นชาบc3ก้ยังเน่าอยุ้่ของก้ยังไม่ค่อยพร้อมเจอเบอc3 10 เผลอๆใช้สกิลจุด้วยมั้ง

เราดูอยู่ค่ะ เบอไม่กด c3 เลย แต่สกิวจุไม่ทราบค่ะ เพราะไม่เห็นตอนบัพ

-DenTyne-

• **

ดูด้วยนะคับ ชาป อ่อนๆ พันธุ์นี้ไม่จำเป็นหรอกคับผม ผมมีฝีมือพอ ไม่ได้เที่ยวปากดีไปวันๆคับ  g#024 g#024

ให้ผมใช้เซ็ตจุติกับคนแบบนี้ เสียงเวลา เอาแต้มไป กดเงิน หรือ เรียกบอส ดีกว่า คับผม g#029 g#029

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>