GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง -DenTyne- VS SilveBron แล้วไม่ยอมรับ แล้วไล่ว่าคนอื่นว่า...ไปทั้ว

Oz-

• Jr. Member
  • **
ก้อไม่เข้าใจเหมือนกันเนอะ คนที่เอาแต่ลุมด่าคนอื่น ทั้งๆที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขาเลย ?
ช่วยกริบทีนะครับตัวเทอ  g#040 g#040
เผอิญไม่รุ้จักความหมายของคำว่า "กริบ"

พวกลาวๆจะใช้ภาษาลาว คนไทยไม่รู้จักหรอก อย่าไปสนใจพวกเซาะกราว g#031

เอ่อ และเซราะกราวนี้ ภาษาประเทศอะไรนะครับ ผมลืม  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
ก้อไม่เข้าใจเหมือนกันเนอะ คนที่เอาแต่ลุมด่าคนอื่น ทั้งๆที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขาเลย ?
ช่วยกริบทีนะครับตัวเทอ  g#040 g#040
เผอิญไม่รุ้จักความหมายของคำว่า "กริบ"

พวกลาวๆจะใช้ภาษาลาว คนไทยไม่รู้จักหรอก อย่าไปสนใจพวกเซาะกราว g#031

เอ่อ และเซราะกราวนี้ ภาษาประเทศอะไรนะครับ ผมลืม  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

จากเขมรบ้านคุณไง จำไม่ได้หรอครับ ตอนที่คุณนอน ละเมอบ่อยๆ "ข้อย... เซาะ กร๊าววว..."

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
ปล่อยกระทู้มันตกไปครับๆ คนมันอยากสร้างกระแสแล้วหาย ไปหาเรื่องที่สร้างสรรคุยดีกว่า  woon_555