GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผยข้อมูลการทำเควส "กระบี่สำหรับฝึกฝน"

Mujina

• Newbie
  • *
  • องเมียวผู้รักการพาเวล(21-61@ใต้พิภพ)
    • Mujina Knowledge Blog
ปลูก เกบ 1
g#015 เหมือนสั่งเตี๋ยวเลยนะ  woon_5555
สูตร  g#040
ปลูก + หญ้า
เกบ  +  ็ + เห็ด  g#022
+ อย่าง + ละ + 1 =  - คิดเองง่ายกว่าบวกอีก -

Mujina

• Newbie
  • *
  • องเมียวผู้รักการพาเวล(21-61@ใต้พิภพ)
ปลูก เกบ 1
g#015 เหมือนสั่งเตี๋ยวเลยนะ  woon_5555
สูตร  g#040
ปลูก + หญ้า
เกบ  +  ็ + เห็ด  g#022
+ อย่าง + ละ + 1 =  - คิดเองง่ายกว่าบวกอีก -
g#015

Mujina

• Newbie
  • *

-OatbasterZ-

• Jr. Member
  • **
เควสปลูกหญ้า กับ เก็บเห็ด(จบเควสอ่ะ)  g#033 g#034 g#016

อะไร๊ มีปลูกหญ้ากับเก็บเห็ดด้วยรึ ?  g#004
มีแค่หาหญ้ากับหาแร่เหล็กนะ  #038

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
นายก็อย่าลืมทำให้ละเอียด ๆ ละกัน เดี๋ยวคนอ่านไม่รู้เรื่อง
เอาเควสที่ไม่ค่อยมีคนทำสิ  g#029

เควสไรดี ร ร ะ ร ะ หรือว่า !!! เควสจุติ #เงิบบ

หาวิธีที่ได้กำไลแบบง่าย ๆ มีคนสนใจทั้งเกม  g#004
หาง่าย ๆ ก็จี้ปล้นมันไรงี้  woon_555
ไม่มีคำบรรยาย   g#013

g#013 ทำได้ ป่านนี้รวยกันทั้งประเทศแล้ว  g#037
อิ้อิ้ ทำง่าย ๆ ก็ดีนะ ไปร้านเกม เจอคนไหนเล่นอสุราปล้นมันเลย  woon_555

คิดว่ามันจะมีกำไลทุกคนรึไง  g#004
ลอง - singular
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

• **
ถ้าเจอเด็ก ๆ ละก็ เข้าไป
น้องๆ ซื้อกำไลต่อ 50 ทรู  g#004

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
น้องๆ ซื้อกำไลต่อ 50 ทรู  g#004

เคยนะ แบบเราไม่รู้เรื่องไรเงี้ย แล้วเห็นเซ็ทจุ รองเท้า คลุม อันละแค่ 1m เลยประกาศรับกำไล 2m เพื่อให้ได้ครบเซ็ท
สุดท้ายโดนด่าฟายเลย
g#027
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

• **

เคยนะ แบบเราไม่รู้เรื่องไรเงี้ย แล้วเห็นเซ็ทจุ รองเท้า คลุม อันละแค่ 1m เลยประกาศรับกำไล 2m เพื่อให้ได้ครบเซ็ท
สุดท้ายโดนด่าฟายเลย
g#027

เออใช่ ๆ เคยเช่นกัน  g#004

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลเควสที่ผมยังไม่เคยทำครับ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ