GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

king101

• Newbie
  • *
เดียวจะตามถ่ายให้หมดเลยรู้สึกว่าช่วงนี้มันจะเยอะกว่าปกติ

king101

• Newbie
  • *
พอดีคอมไม่ค่อยดีภาพที่อัดมันเลยกะตุก
ชื่อตัวละครที่ออโต้คือ  _Candy_Za_01_ ถึง _Candy_Za_07_
SV. วุ้นสวรร
เล่นมาออโต้แบบนี้แล้วใครจะ เวลได้
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

หมูอ้วน

• Newbie
  • *
มาแย่งที่เขาเองนะ บอกก็ทำมึน พอเจอมั่งถึงกับวิ่งมาฟ้องเลยรึ

หมูอ้วน

• Newbie
  • *
มั่วแล้วที่ว่า _Candy_Za_01_ ถึง _Candy_Za_07 ไม่ไช่เลยคร๊า มึนยังแถมมั่วอีกเนาะ ขอแนะนำนะ ไปเปลี่ยนคอมก่อนดีไหม ดูไม่ชัดเลย

king101

• Newbie
  • *
บอกตรงๆๆที่ฟ้องความแค้นส่วนตัวล้วนๆ

king101

• Newbie
  • *
อีกอย่างออโต้นะมีความผิดแต่นอนอยู่แล้วมะใช้หรอ

woon_5555 ถึงเราจะแย่งแมตแต่ความจริงเรื่องที่ ออโต้กะไม่เปรียนแปลง

อ้างอิง http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38535.0

777

• Newbie
  • *
เค้าไม่ต้องใช้ออโต้แล้ว โง่จุงเบย

หมูอ้วน

• Newbie
  • *
ก็ไม่รู้ว่าไปสร้างความแค้นให้ตอนไหนเมื่อไหล่นะ แบทก็ไม่ลง ด่าใครก็ไม่เป็น วันๆมีแต่หาขยะขาย จะแกล้งจะทำไรก็ทำไปเถอะ

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
 woon_555 woon_555 ออโต้ยังไง เจ้าของอยู่จอ ถึงมีโปรแกรมให้พิมพ์ ก็พิมพ์ได้หมด แบบนั้น ก็ถือว่าไม่ออโต้นิอันนี้ทีมงานประกาศชัดมาแล้ว woon_555 woon_555

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

mai

• Newbie
  • *

หมูอ้วน

• Newbie
  • *
ขอโทษที่นะจ๊ะ ที่บ้านเค้าเล่นเกมส์อสูรากันแบบที่เห็นนี่อ่ะจ๊ะ หรือจะเปิดทั้งหมดดีนะจ๊ะ คอมกากๆเค้าไม่เล่นกันแล้วจ๊ะ   woon_555 woon_555

ป.ปูม

• **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
 woon_555 เป็นไงคนแจ้ง บอท แบบนี้บอท ตรงไหนมิทราบนิ 1 คนเล่นก็อยู่จอ เผลอๆจะนั่งกดด้วยตลอด เจอ เผยเคล็ดไม่ลับ เล่นเกม แบบจะๆ หงายเงิบไปแระมั้ง  g#016

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

monarch172572

• **
ขอโทษที่นะจ๊ะ ที่บ้านเค้าเล่นเกมส์อสูรากันแบบที่เห็นนี่อ่ะจ๊ะ หรือจะเปิดทั้งหมดดีนะจ๊ะ คอมกากๆเค้าไม่เล่นกันแล้วจ๊ะ   woon_555 woon_555

แม่เจ้า

แล้วโต้ะมันเปนงั้นยุ่แล้วหรอ เหนงอๆ

(คอมคุณเทพมาก)

อะไรวะ

• **
กรรมมมมมมมมมมมมมมมม เทพพพพพพพพพพพพพพ