GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เร่าร้อน ร้อนรุ่มกายา

สะเด้ย.

• Jr. Member
  • **
เรื่องนี้จีเอ็มเคยออกมาพูดนะครับ ว่าถ้าอยู่จอก็ไม่มีปัญหาอะไร

สะเด้ย.

• **
ต้องการอะไจากสังคมไม่รู้แต่ท่าจะมีปัญหาทางบ้านนะ เอาเวลามาจับผิดชาวบ้าน

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• **
เรื่องนี้จีเอ็มเคยออกมาพูดนะครับ ว่าถ้าอยู่จอก็ไม่มีปัญหาอะไร

ปัญหาคือตอนผมถ่ายมันไม่อยู่จะน่ะสิ กรั่กๆๆๆๆๆ ถ้าอยู่มีหรือมันจะไม่ตอบกลับกัน กลัวโดนคุกกันทั้งนั้น

g#022 g#022 g#022 g#022 g#022 g#022 g#022 g#022

อานน

• **
ทางทีมงานไม่สามารถลงโทษได้ครับเนื่องจากกดPrtscn แล้ววันที่และเวลาไม่ขึ้นและถ้าอัดวีดีโอต้องอย่างน้อย1นาทีขึ้นไปครับ
ขอล๊อกกระทู้ครับ