GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลอกลวง อิอิ

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• Jr. Member
  • **
ใครทำตาม กะไม่รู้ จะว่ายังไงแล้วครับ 555555

Baiτoeч∞

• Full Member
  • =3=

toydk1201

• Newbie
  • *
อยากให้ทีมงานแบนนะ ยังงี้คนโง่ๆ หรือเด็ก มันก็ต้องซื้อแล้วโยนยังงี้แหละ สงสารคนจนพวกนี้  woon_yes

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ร้านรับซื้อมันยังไม่ปรับคำนวนอีกเหรอ    มันต้องแก้ตรงนี้ครับ  คำนวนเงินกับของที่ตั้งรับซื้อ    ถ้าคำนวนแล้วมันไม่สามารถตั้งแบบนั้นได้  ทีมงานต้องแก้ไขนะ   แต่ตามภาพนี่ไม่มีใครบ้าซื้อหรอก  ไม่ว่าจะเด็ก  หรือ  เด็กใหม่    แต่ก็ต้องแก้ไขและลงโทษไปตามกฏ   แต่ต้องเน้นเรื่องแก้ไข   ต้องให้มันคำนวนจำนวนเงิน

Snuff - Slipknot

• Newbie
  • *
  • ผู้เสพติดดราม่า - ไทย อิอิ
ใช่ๆ ช่องโหว่อะ แต่มีกฏอยุ่นะ แค่ตั้งร้านค้าหลอกขายก็ผิดกฏแล้ว แบบนี้ผิดเต็มๆ

niggy_club

• Newbie
  • *
ดูที่ตรงป้ายร้านสิครับ ออกจะบ่งบอกว่าร้านประเภทไหน  g#040 g#040

TMLL♥

• Newbie
  • *
ผมคนหนึ่งไม่ซื้อร้านมันแล้วไปโยน...ผมไปซื้อที่โลตัสมาลองโยน1อัน มันโยนไม่ได้เจงๆ g#004

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
 woon_555 woon_555 woon_555 จะเรียกกลโกงก็ได้ แต่จะมองว่าเป็นเทคนิคการค้า ก็ไม่ผิด
สุดท้ายแล้ว สติ และความไม่โลภ นั่นแหล่ะ จะทำให้เราไม่โดนหลอก  g#039 g#039

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

_T_T_T_

woon_555 woon_555 woon_555 จะเรียกกลโกงก็ได้ แต่จะมองว่าเป็นเทคนิคการค้า ก็ไม่ผิด
สุดท้ายแล้ว สติ และความไม่โลภ นั่นแหล่ะ จะทำให้เราไม่โดนหลอก  g#039 g#039
โดนใจจ๊อสเลย g#006

_T_T_T_

ก็มีเเต่คนโง่อะโดนโกง เเบบนี้ ราคาก็ไม่น่าใช่ละ  g#014

The.

• The
ก็มีเเต่คนโง่อะโดนโกง เเบบนี้ ราคาก็ไม่น่าใช่ละ  g#014
เราคงโง่ โดนนายหลอกขายคทา99  woon_no woon_no