GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นรกอีกแล้ว

Sukishi.

• Jr. Member
  • **
โอ้โห ช่วยกันแถจังนะ ส่งสัย จะกลัวว่า  g#046 เค้าไม่ลงโทษ อิอิ  woon_5555

R••tBeer

• Newbie
  • *
  • เด็กเอ๋ยเด็กน้อย ความรู้เจ้ายังด้อยเร่งศึกษา !!

kangan2007

• Newbie
  • *
ความผิด ครับเค้าไม่ได้เรียกว่าแถ แถนั่นมันอีกอย่างครับ 

rikudou & Minato

• Jr. Member
  • **
กลับไปอ่าน กฎการแบน นะครับว่าหยาบจริงหรือป่าว
จะมาพิมโต้ตอบ โปรดศึกษาให้ดีดีหน่อย ก็ดูเอานะ ว่ามี ตอแหละรึป่าว 
หง๊ะ ตอแหล นี้หยาบด้วยหรอ เพิ่งรู้นะเนี้ย มันหยาบตรงไหนหว่า แล้วเราจะเอาคำไหนมาใช้แทนคำว่าตอแหลได้ละนิ  ก็มันตอแหลจริง
 woon_angry
ตาม แนวทางพิจารณาคำหยาบข้อที่ 2 ครับ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร .-_NiCholaS_-. ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ