GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของโจรไหม ตรวจให้ที gm

Professional

• Jr. Member
  • **
ถึงตอนนี้จะไม่มีระบบแจ้ง แฮก แต่ก็กันไว้ดีกว่าแก้ครับ ตรวจสอบที

คนๆนี้ผมก็ไม่ได้สนิทหรอก อยู่ดีๆก็มาขอ เป็นลูกน้องผมนานมาแล้ว

แล้วแกบอกเลิกเล่นเอาของให้ผม แล้วก็แจกให้คนในแบทคนอื่นอีกนิดนึง แต่ให้ผมเยอะสุด

ภาพแรกเลย จ้า เป็นภาพอยู่ดีๆมาบอกว่าจะให้ของ เพราะแกจะเลิกเล่น

ต่อมาภาพสอง แกเดลของให้เรา

ภาพสาม เดลเสร็จสิ้น

ภาพสี่ เดลเงินมาให้เราอีก 18m

ภาพห้า เดลเงินเสร็จสิ้น

ภาพหกยังเดลของให้อีก

ภาพเจ็ด ภาพสุดท้าย เดลของเสร็จสิ้น

ถึงยังไง ผมก็ชอบครับ ผมไม่ได้รวย ของฟรีมาไงก็ชอบ แต่ก็กลัวโดนแบน เพราะเคยมีคนโดนใน กรณี แบบนี้ตรวจสอบให้ทีครับ  g#046 g#046

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง

ninjaza01

• Newbie
  • *
เห้ย นั่นมันของที่เราถูกหลอกโกงบัตร ไป มะตอนเย็น นิ

• **
นาย คืนให้เรา ได้ไหม

คืนก็ได้แต่ต้องคืนกับคนที่ให้เราเท่านั้น

ของยังไม่ขายซักชิ้นเลย

ninjaza01

• Newbie
  • *
ไอ คนที่ ไห้อะหละ มันจะคืนไห้เรารึป่าว มึงโกงบัตรเราไปชิ่งเลย

• **
ไอ คนที่ ไห้อะหละ มันจะคืนไห้เรารึป่าว มึงโกงบัตรเราไปชิ่งเลย

ไอคนที่ให้เราเราก้รุ้จักพอสมควรนะและมันก็มีของแบบนี้มานานแล้วด้วย

จะเกรียนของไปหัดวางแผนมาก่อนครับ หนูน้อย

1515

• Newbie
  • *

•ซาตานตัวน้อย•

• Newbie
  • *
 woon_555 รับ ของ โจรแล้ว ถือว่า มีความผิด  woon_555 5 5 5 5  g#004

rikudou & Minato

• **

คืนก็ได้แต่ต้องคืนกับคนที่ให้เราเท่านั้น

ถ้าเจ้าของ มีหลักฐาน
ก็น่าจะให้คืนได้มั้งครับนั่น  woon_5555
ไม่มีก็ยึดไว้ เดี๋ยวมั่วมาเนียนโด้    woon_555

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา

ถ้าเจ้าของ มีหลักฐาน
ก็น่าจะให้คืนได้มั้งครับนั่น  woon_5555
ไม่มีก็ยึดไว้ เดี๋ยวมั่วมาเนียนโด้    woon_555

ไม่บอกไม่รู้เลยนะครัช

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว